Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please Don't Do This

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 16, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeumia sana nilipoona picha hii. Alaaniwe aliyefanya kitendo hiki na aliyechangia ktk kusababisha haya.
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Dah!Sina la kusema.Mungu ndiye mwamuzi
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani umeharibu kabisa j3 na nafikir wk nzima jamani lol........................ee mungu tuhurumie. siku nyingine ukieka picha mbaya kama hii unatualert jamani wengine ni wepesi wa kulia na huwa muda wote tutakaa kuaza hili tu.
     
  5. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kawaida sana hiyo! LIWALO NA LIWE!
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nisamehe ndugu kwa kuto weka alert
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna kijana mmoja ambaye alifanyiwa kitendo kama hiki na mama yake miaka takriban 18 iliyopita,kwa bahati akaokotwa na wasamaria wema na kupelekwa katika kituo cha kulelea watoto yatima,aliishi pale muda mfupi akaja kupata wazazi wakufikia ambao walikuwa na na matatizo ya uzazi.Baba alikuwa raia wa ujerumani na mama raia wa Tanzania,bahati mbaya zaidi yule baba alifariki kijana akiwa bado mdogo,kilichofuatia ilikuwa wanasheria kumtafuta huyo mtoto,maana ukiacha majumba aliyoachiwa mtoto kulikuwa na makampuni yanayomiliki meli yote yakiwa kwa jina la mtoto huyo ambayo yako Ujerumani.Kwa hiyo hawa dada zetu wanaofanya vitendo kama hivi wakumbuke kuwa kuna mungu ambaye anawaangalia waja wake na kuwalipisha watendao maovu
     
  8. M

    Mourine Abel Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Wengine twatafuta hao watoto wengne watupa watoto. inauma sana jaman
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh mbona tuna dhambi hivi
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbuzi Mzee umeniuguza ghafla! Kwanini lakini? Aah! Ni heri kunyamaza! Naomba Mungu hii picha initoke akilini!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  13. A

    Angeloos Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah kwenye miti hakuna wajenzi. Wakati kuna watu wanatafuta watoto wengine wanawatupa. MUNGU atusaidie akina mama. Lakini inabidi ifike mahali tujadili kwa kina nini hasa sababu ya mama uliyebeba mimba kwa miezi 9 na ukajifungua kwa uchungu alafu mwisho wa siku unafikia maamuzi ya kutupa mtoto. Ewe mama/dada usibebe mimba kama haujawa tayari kuwa mama mbona kuzuia mimba iko ndani ya uwezo wetu tatizo ni nini? maana sifa kuu ya MAMA ni kumlinda mtoto wake kwenye mazingira ya aina yoyote.
     
  14. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Huruma ya kinamama ipo wapi? au imebaki stori tu.
     
  15. m

    moshingi JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eee Mungu, mwingi wa Rehema utusamehe waja wako kwakuwa tumekundea dhambi kubwa isiyomithilika...
    Roho za marehemu wapate rehema kwa mungu...wapumzike kwa amani....AMINA!!
     
Loading...