Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please Could You Be Honesty to Us?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, May 19, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi salamu!

    Ni kwa muda sasa nimekuwa nikiwaza na kuwazua juu ya jambo hili. Since most of the times tunakuwa tunalia kutendwa kimapenzi na bahati mbaya sana tunatupiana lawama kila mara, je inawezekana kina kaka, shemeji na kina baba mkawa wawazi kwa kueleza ni vitu gani huwa mnavitamani kwa magalfried/wachumba au wake zenu? Yaani design ya sipendi/napenda

    Swali hili liko direct kwa wanaume............nimefanya makusudi kuwauliza wanaume kwani ninaamini kabisa chochote mtakachosema, kina dada tutakuwa na either la kujitetea au kukiri hapa kwenu.

    Hii ninaomba itumike kama njia mojawapo ya kuwasaidia walioko nje kama kujua nini kina kaka mnapenda kwa mwanamke na kuelewa iwapo kuna ugumu wowote wa kutekeleza mtakacho/mpendacho kutokana na experience za wanawake wengine. Pia kusaidia walioko ndani kurekebisha mambo kwa faida ya ndoa zao.

    Nitaanza na nilichoambiwa na wa kwangu: Anapenda mwanamke ambaye yuko straight forward.........yaani amemuudhi/amekosea basi amwambie sio kununa nuna kama kuku aliye kwenye heat (haya ni maneno yake na si yangu..........sa sijui mie huwa ninanunanuna!!!)
     
  2. D

    Derimto JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Napenda sana uwazi tena uliopitiliza siwezi kamwe kushindwana na mwanamke muwazi kama mimi nilivyo yaani namaanisha hata kama amegawa jana akisema ukweli nitamsamehe na kutafuta sababu ya kwa nini aligawa utamu wangu kwa mwingine na kama ni udhaifu wangu nirekebishe na kama ni wake nimsaidie lakini hii ya baadhi ya wanawake kujifanya wajuaji na kudharau upeo wa mwanaume wa kugundua mambo huwa inanikera kuliko chochote! Bai ze wei misi yoo MJ1
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Mimi napenda variety. Yaani napenda wachuchu wa dizaini mbalimbali. Kwa mfano, napenda wanene, napenda vimobitel, napenda Wachaga, napenda Wamburu, napenda wenye nyonyo kubwa kubwa, napenda watundu watundu na walio wakorofi kiasi. Sipendi wapole kupindukia. Sipendi walokole ila pia sipendi wapagani.

    Wale wanaopenda kujichubua mimi nina mzio nao. Nywele za kafaulaya naweza kuzivumilia.

    Pia napenda wabunifu hususan kwenye maloveee. Napenda wasafi. Sipendi walio walevi kupindukia. Daaah yaani napenda dizaini nyingi mno. Sasa sijui kama nimejibu swali lako au ndo nimeharibu kabisa. Ila nimejibu kwa ukweli.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwenzenu napenda mchuchu mweupe, mrefu, mwembamba (model), mchuchu msafi, mjanja, anaejua mapenz, mwenye kujali hisia zangu etc kifupi sipend madem wanene!
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie napenda weusi no mkorogo
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mimi napenda machangudoa - do it and forget it - no strings attached!
     
  7. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ai wewe ngoja Mama Enock aone
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kamanda... KWanza naomba nikushukuru from the central point of my heart kwamba ile support, i won!!

    sasa hii message ya saa nane kasoro usku halafu unaomba tukupe mbinu za mchezo hii......... HAYA BHANA!!!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    HII YA KAFAULAYA HII........:biggrin1:
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Akishakuwa MKWELI ...unaoeleweka na kukubalika, mengine yote yatakuwa rahisi kwangu.
    Kuishi na mwanamke muongo ni hatari sana!

    Siku njema.
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Haah, muda mrefu sijakuona MJ1,mzima lakini??....ngoja nitarudi badae!!:A S 103:
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I am proud of you bro!!!!!!!!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Mate, Mario Ocampo katangaza nafasi za kazi..........
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajua MJ1, swali lako kiasi fulani liko too general,
    nadhani unaweza usipate majibu unayotarajia kwa kiasi fulani,
    au ukapata majibu mengi kutoka katika mitazamo tofauti ya swali lako,
    Labda ningependa kufahamu kuwa hapa tunaangalia umbo la nje la mwanamke,
    au tabia/hulka ya mwanamke kwa ujumla,
    Binafsi naona kuna tofauti hapo, tukiwa tunaongelea umbo na sura ya nje ya mwanamke Vs tabia/hulka yake

    MFANO: MWANAUME umeoa, kisha unasema kuwa unapenda mwanamke mnene, wakati mkeo ulie nae ni mwembamba,
    sasa hapo sijui inakuwaje?

    Labda MJ1, ningeomba ufafanuzi zaidi wa swali lako!!!!!!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante Derimto, Missing you too

    Mh hapo kwenye uwazi wa hivyo ni muhimu lakini mara nyingi huwa ni ngumu kusema ukweli. Halafu kuna sehemu nilisoma wanadai kwa mwanamke kutoka nje ya mahusiano huwa kuna kitu wamekosa kwenye current mahusiano yao but why asikwambie kwanza? mi sijui
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahaha aksante Nyani Ngabu kwa kuwa muwazi loh............ nimependa ulivyoainisha uvipendavyo na usivyovipenda.

    Umejibu swali langu nadhani mimi ndio nimejichanganya kwa kutokuspecify.....well nilichotaka kukilenga hapa ni tabia na mwonekano wa ujumla kwa mwanamke ambaye unaweza kumclassify kama a wife material
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0






    dah siku moja moja uwa una akil enhh
    yap namimi pia nimeliona ilo kuna watu wanaanza kudiverge kujibu swali....
    mwanajamii alimaanisha hulka ,tabia,mambo ambayo unataka ufanyiwe km mwanaume...ayo ambayo mnaenda kutafuta nje nini..


    wengne ohh napenda mwembamba...mnene...ajamaanisha ivo

    sasa wew mbona umeoa mwembamba na unaenda nje unamchukua tena mwembamba...ye alimaanisha mambo yetu yaleeeeeeeeeee na associates zake..aweje yaan ..akufanyiae nin?akupikie nin na mambo za sampuli io..lakin AJAMAANISHA KUULIZA JE UNAPENDA MWANAMKE MWEMBAMBA,MNENE,MFUP AU KIFUTU?

    ELEWEN SWALI.

    NAWASILISHA.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaa.....

    Mimi wasiwasi wangu ni hizi PhD mbili, ya Lizzy na ya MJ1; kama zinakaribia kutuweka nusu uchi humu

    sasa nikisema napenda awe anavuta ganja watanielewa kweli??
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Gagurito mh so mie kwako sina nafasi?LOL
    Haya kitabia, hulka je? ungependa mwanamke gani ambaye kwako unamdefine kama mke mwema?
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    okay........!

    lakini the way i see myself ni kwamba I AM TOO DEMANDING..!

    i want everything,of which is never possible as per HUMAN NATURE
     
Loading...