Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please! comment on; BIHAWANA high school.¤wakuu Jf¤

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr.don, Mar 28, 2012.

  1. D

    Dr.don Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba msaada kuhusu shule ya bihawana sec skul.

    Inapatikana wapi?
    Mkoa,wilaya, kata na mtaa?
    Je ipo near na makinda?
    Sare wanazo vaa?
    Walimu wapo lakini?
    Shukrani!
     
  2. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    ume sechi ukashindwa kuipata? au?

    haya google sechi utaiona then wapigie simu labda watakueleza zaidi?

    haya maswali yako kama hilo la mwisho ni nini kimekufanya uulize? haya nimeona contacts za shule online wapigie wakujibu.
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Inapatikana Dodoma, njia ya kwenda Mazengo Sec (st John's univ), Ni kama km34 kutoka Dodoma Mjini. Kama unaenda kijiji cha Mpunguzi unaelekea kulia.
     
  4. D

    Dr.don Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usilolijua, nikama usiku wa giza kaka! Na njiti ya kiberiti pekee haitoshi kutoa mwanga ktk giza nene.mjomba".|
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Sihijui hii Shule ya Bihawa school? Au ile iliyopo karibia na barabara ya morogoro road?

    Hongera kwa kufaulu.
     
  6. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hongera sana ukasome salama
     
  7. D

    Dr.don Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio kila, auliziaye shule ni mwanafunzi!! Wengine ni wazazi bwana wewe vipi'??
     
Loading...