Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please assist - tax holiday

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BLUE BALAA, Nov 25, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari za kazi? Hivi bano tax holiday ipo hapa nchini kwetu au ilishafutwa? What I understand ni kwamba tax holiday ipo kwa strategic investors ambao wana invest more than $25m ila kuna mtaalamu wa kodi humu JF kaandika sehemu kuwa ilishaondolewa tangu mwaka 2000. Tafadhali nijuzeni kwani kuna investment kubwa tunategemea kufanya na hii ni moja ya factor ambayo itawavutia hawa invetors
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Hakuna tax holiday kwa sasa. Kuna 'incentives'!
     
  3. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Are you sure????????
     
  4. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Acha uongo masta.
     
  5. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tax Holiday ipo mpaka kesho. Inatolewa kwa strategic investorz kama ulivyosema. Hao strategic investorz ni wale wanao wekeza kwenye Special Economic Zones na Export Processing Zones. Tax holiday inatolewa na kusimamiwa na wizara, Investment Incentives zinatolewa na TIC
     
  6. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Tax holidays ipo tena up to 10 years(vat+income tax) kama ukiekeza kwenye EPZ sector..tafuta EPZ act
     
Loading...