Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Please Assist laptop speed decreasing I dont know WHY

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by CONSULT, May 23, 2011.

  1. CONSULT

    CONSULT JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Once I started use my laptop the speed was v. high but now is abt a yrs now the speed decreasing much please nisaidieni It Is TOSHIBA,Satellite duo co double processor 1.73 ghz @,Ram 1GB,HDD 150MB,.. o/s Vista premium,. Office 2007.ant-virus kaspersky
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Inaweza kuletekezwa na mambo mengi kama vile,

    kuinstall program au kuhifadhi data nyingi sana katika pc yako hivyo kuibebesha mzigo mkubwa, punguza to get more space,

    Windows inatabia ikitumika sana inakuwa slow, repair, reinstall

    Kuinstall na kuuninstall mara nyingi kunasababisha registry keys na mafaili mengi kubaki ktk pc na ku slow dow pc, instal and run registry cleaner na pendelea ku unistall kutumia professional tools.

    Kuwa na auto run nyingi at back ground, zipunguze zibaki muhimu.

    Inawezekana ina wadudu ambao antivirus haija wasoma, fanya full scaning, pia install na u ran Remove Malware, Remove Spyware

    Mara nyingine antivirus zenye ukubwa kama karspeskay zinatumia nafasi kubwa sana ktk pc na slow down system, kaspersky pia inadaiwa kuslow down vista


    Make sure drivers zipo uptodate

    Pendelea kutumia professional tools ku safisha registry, junkie files nk, ku uninstall nk

    Tembelea hapa kwa habari zaidi
    http://windows.microsoft.com/en-US/windows-vista/Optimize-Windows-Vista-for-better-performance
    Nahapa kwa majibu tofauti tofauti
    http://answers.yahoo.com/question/index?qid=20080706220822AAeccw7

    Au just google about it you will gate more than 1m answers
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    haha ha pole sana ni rahisi mno download hii software

    CCleaner - Download

    Ni mwisho wa matatizo so far na ni Bureee!!

    inclean uchafu, ina repair registry,ina free space ina increase ram na kibao..

    cheers!!!
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    What more will u nid than this advice this guy just gave u! Fuata tu maelekezo yke kila ki2 kitakua pouwa,ikikataa may be kuna tatzo jngne.
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    :nono::nono::nono:. C cleaner inaweza kumsaidia lakini hayo maelezo yako ..............
     
  6. CONSULT

    CONSULT JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Aaassssaaannttteeennniii saaannaa wana jf naendelea vizuri sana
     
Loading...