Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Playing with FIRE. . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Mar 14, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Cheating is like playing with fire, yani someone is bound to.get burnt at some point or another.

    Waweza jikuta unapoteza ndoa yako, watoto, heshima kama uliwahi kuwa nayo,mali, kiungo/viungo au hata maisha.

    Wale/nyie vinara wakutoka nje ya ndoa na mahusiano yenu hivi hua mnafikiria na kujiandaa na haya??! Mmewahi kufikiria kua siku moja unaweza ukajikuta umepewa sumu, umepigwa mpaka kuvunjwa kiungo au hata kuchomwa kisu kisa kutembeza mwili wako kwa mtu/watu ambao wako nje ya mkataba/makubaliano ya mahusiano yako na mwenzi wako au kwa kuingilia mahusiano ya mtu mwingine?

    Utajisikiaje ikitokea siku unajiona unakufa hivi hivi au unapoteza chochote kile ambacho umehangaika sana kukipata kisa tu ulishindwa kutulia na mwanaume/mwanamke wako?

    Tulieni jamani, hivyo viungo vya mwili vitawaponza!!!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Naona zile picha za tindikali zimekuogopesha kweli! Lol....meseji senti.
     
  3. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Watu wengi huwa hawatathmini madhara ya kile wanachokitenda. Ndio maana majuto huwa ni mjukuu badala ya mtoto!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lolz. . . Leo sijui kama ntalala. . .
    Sijui nimuombe desh desh tusijuane kabisa. . . ?
    Mambo ya kuharibiwa kauso kangu au kupunguziwa siku za kuishi sitaki kabisa.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inabidi waanze kufikiria, sio wasubirie mpaka wakatwe hivyo viungo wanavyogawa hovyo ndo waanze kulia.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Aseeee
    Duh!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo utasema hivyo siku ikitokea umekatwa hicho kinachokupa haki ya kuitwa MWANAUME?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Hmmmm....Himawari...habari za masiku?
     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lizzy wakishawaka tamaa huwa wanasahau kushirikisha ubongo juu ya impact yake, matokeo ndo majuto mjukuu...
     
  10. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watu wana ujasiriamwili wa hali ya juu..Kuna jirani yangu nilimwambia mimi sio mtu wa kuchafua hekalu langu akanijibu:''forget about fidelity and all that ****,the motto is do not get caught''.Ana mke na watoto watano.
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    ya nini ujope tatizo la kuwaza hayo yote wakati siku hizi wanawake wanakupa utamu...wee ni hela yako tuu....dada poa!!!
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kikweli watu huwa hatuliifikirii hilo, kuna best yangu alikuwa anatembea na mume wa mtu wapo nyumba moja ya kupanga, kuna sku mke alifuma meseji,akaiba namba usiku akatoka nje kupiga ile namba na yule shost yangu pia alikuwa uko uko nje akapokea..... loooh kilichofuata best akutoka ndani wiki.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaazi kweli kweli.

    Watu wana hatari kweli. . .alitembezewa kichapo ehhhh?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Too bad wengine hata huyo mjukuu wao Majuto hua hawapati muda wa kumuona.
     
  15. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hmwatu wengine wamebanga....khaaa
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa kweli sasa hivi cheating imepamba moto.
    Mke wa mtu anacheat hadi anapata ujauzito, si ufa.la huu??
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanafanya mchezo na maisha hao. . .ngoja waume zao na hao wanaowachukulia waume waanze kuwachana matumbo ndo watajua akili zao zilipo.
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...lakini sio wakati wote CHEATING ni mbaya...unaweza ukashangaa imeimarisha mahusiano yenu.
    lakini pia ni lazima tujiulize kwa nini CHEATING inakuwepo?
    mm kwa ujumla naweza sema cheating ni matokeo ya kutokuridhika FULLY na partner ulie nae...kama kweli mnapendana na mnafurahia uhusiano wenu,kwa nn niende pembeni kutafta raha ingine ya dk 5?
    nitacheat maana nahisi kuna kitu extra nje ya partner wangu!
    so kiukweli watu hawaogopi matokeo ya kudanganya...wanachotaka ni kuridhisha nafsi zao japo kwa muda mfupi!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi wawe wanafikiria na kujiandaa kuridhisha nafsi za wenzao pale watakapokamatwa na kushikiwa kisu au panga.

    Na wewe usieridhika na mwenzi wako siuhamie huko unakoridhishwa?
     
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    preparedness muhimu!..
    home sweet home...siwezi kuhamia!...
     
Loading...