Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Player dies after collapsing

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Loy MX, Apr 14, 2012.

  1. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sad News:
    Livorno's Morosini dies after
    collapsing in Serie B match 25 year old Italian Serie B
    Player Piermario Morosini has
    died after collapsing on the
    pitch during a match at Pescara
    due to a Heart Attack.
    Morosini fell to the ground in the 31st minute of the match
    and received urgent medical
    attention on the pitch. A
    defibrillator was used on the
    25-year-old player. There will be no games this
    weekend in Italy's top flight
    after the 25-year-old tragically
    passed away after collapsing
    during his team's Serie B match
    against Pescara. Rest in Peace Piermario
    Morosini
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Dah? Inauma...
     
  3. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dah...kifo hakina huruma. RIP bwana mdogo
     
  4. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    R.I.P.tunakuombea kwa Mungu pumzika salama tutakukuta sote tu safari moja:amen::amen:
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    RIP
    ila its about time kuangalia kwanini haya mambo yanatokea sana siku hizi na inabidi hawa athletes wapate medical check up zaidi

    Within few years tunampoteza Mark Vivian Foe, Kidogo tumpoteze Fabrice Muamba and Now This... ?
     
  6. Muce

    Muce Senior Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daah inauma sana hayamatukio ya kuanguka wachezaji uwanjani mbona yamekuwa yanatokea mara kwa mara kunani?
    R.I.P Morosini
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie nilijua hawa wanamichezo ndio wako fit haya mambo ya heart attack hayawahusu,inakuwaje jamani???mie naogopa sababu am overweight.
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    So painful jamani....dah!! Kweli mtu unaweza usiamini kirahisi....R.I.P brother!!
     
  9. M

    Mboerap Senior Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Buriani brother
     
  10. E

    Eugeniafaith Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sababu ziko zinazojulikana kwa magonjwa yanayotokea kwa familia na kurithiwa....gonjwa kama la hypertrophic cardiomyopathy lilikuwa chanzo cha tafrani hiyo kwa baadhi ya wachezaji na wanariadha....gonjwa lingine linajulikana kitaalam kama long QT syndrome ambalo hurithiwa na huathiri mfumo wa umeme ktk moyo(mhusika anaweza kufa ghafla kwa arrythmia)...na kuna sheria kuwa wanariadha wengi na wachezaji huchunguzwa kwa haya matatizo...sina uhakika wa hapa nchini kwetu....

    all in all ni pale myocardial oxygen demand inapozidi supply haswa wakati wa mazoezi/michezo...mtu huweza kupata heart attack....lakini pia kuna kuwepo na underlying predisposing factors au mara ingine hakuna...

    Overweight si jambo jema,mazoezi ni muhimu bado kwa afya
     
  11. t

    thandiswa Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP brother! Mungu akurehemu,tutakukumbuka daima! tuko njia moja!
     
Loading...