Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Platozoom ndivyo nilivyo...hebu na wewe sema ulivyo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by platozoom, Jun 5, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Si kawaida sana mtu kujielezea jinsi ulivyo: Mwonekano, tabia na vitu unavyovipenda bila ku-pretend.
    Kuna watu hata kusema jinsi walivyo kwao ni vigumu sana pengine kwa hofu ya kudharauliwa, kutengwa, kuchekwa au hata kutishwa.
    Kwa sababu twaonana kwa kutumia ID hebu tujiseme tulivyo.

    Mimi naanza kusema na kujisema kwa ukweli kabisa:

    1. Ni mwanaume, rangi maji ya kunde, mrefu kiasi lakini mwembamba.
    2. Rahisi sana kupandwa na hasira lakini mwepesi kujizuia kuzionyesha.
    3. Sipendi mtu anidanganye kwa sababu huwa nahisi ananidharau au kuniona mjinga

    4. Ni msiri sana..hata nikikuona unafanya jambo baya naweza kupotezea tu labda kama litaniathiri mimi na jamaa zangu.
    5. Ukiniomba fedha/kukopa huwa sina maneno ya kuzungusha..nakwambia sina kama sina.
    6. Naweza kujua kitu lakini nikajifanya sijui ili nisikie maoni ya upande wa pili.
    7. Simwamini mpenzi wangu kwa 100%

    Hebu na wewe sema ulivyo, kwa kuanzia akina Erickb52, sweetlady, Erotica, Asprin, Bishanga TANMO, EMT, Mwali N.K.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha, eti maji ya kunde.
    Maji ya kunde ndio rangi gani?
    Please weka picha kwanza nione!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Mwali umefundishwa upishi unyagoni huyajui maji ya kunde? acha kutukanisha makungwi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa platozoom
    Mimi sitofautiani na wewe hasa namba 2 na 3,4,5,6
    Then mi huwa sifichi mtu yan unanikwaza nakuambia straight
    Namba 7 simo coz namuamini sana ila sijui kama zinafika100%
    Otherwise mi ni Dume la Mbegu full
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaa unapenda eeeh Lol
    Akiweka na wewe utamuunga mkono?
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Soon sweetlady...lakini hebu mwagika na wewe unaweza kuta tupo "compatible"...wewe fukuza bahati tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Erickb52 hiyo red sote tupo sawa hatutofautiani........haijafika 100% kwa hiyo kuna mashaka kidogo.Ngoja aone ndio utajua timbwili lake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    platozoom, kunde zipo aina nyingi
    Kuna maharage, kuna Korosho etc
    Xote ni Kunde. basi weka picha nione
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa mbona ni kawaida hiyo..
    Umwamini 100% kwani ye Mungu?
    Hapa haaminiki mtu ukizingatia dunia yenyewe ndio hii ya Sayansi na Technolojia Lol
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie yangu ndio hiyo hapo kwenye avatar
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    No Avatal
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Hayo maharage na korosho ni jamii ya kunde lakini si kunde kamili........ndio kusema Guest wa Jamii forum ni sehemu ya Jamiiforums lakini si wana Jamiiforums. sawa Mwali mrembo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    sweetlady Mambo mazuri hayataki haraka....uvumilivu pia ni sehemu ya tabia yangu!!! Mbona haraka wataka kunipa grade niende photoshop saa hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Unaona sasa mambo si ndo hayo Mwali na sweetlady najua wamenunaa i can bet!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hii avatar ya Mwali ni Maji ya Kunde?
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Weka picha kijana tehe
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kwa nini ninune? ndio ukweli huo.
    Hata mimi mwenyewe sometimes
    inatokea nashindwa kujiamini
    Ndio itakua huyo sikulelewa nae?
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie sijanuna manake na mimi pia simwamini nilienae.....nilishawahi kuingizwa chaka toka siku hiyo nimejifunza.....dunia ya sasa ni kuishi kwa matumaini na kumwomba Mungu tu platozoom
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie sijanuna manake na mimi pia simwamini nilienae.....nilishawahi kuingizwa chaka toka siku hiyo nimejifunza.....dunia ya sasa ni kuishi kwa matumaini na kumwomba Mungu tu platozoom
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...