Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plastic Ricycle Business

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Lambardi, Sep 12, 2012.

  1. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Wakuu heshima mbele!natafuta mtu mwenye Business Plan na Research ya hiyo business hapa Tanzania anisaidie nione kama nitaiweza na kama italipa!nawakilisha!
     
  2. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    :smile: :ranger:
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Wakuu heshima mbele!natafuta mtu mwenye Business Plan na Research ya hiyo business hapa Tanzania anisaidie nione kama nitaiweza na kama italipa!nawakilisha!
     
  4. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu nenda pale UNIDO kamtafute jamaa mmoja anaitwa Akim utapata kila kitu kuhusu hii kitu. All the best.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu...ngoja nipambane!
     
Loading...