Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plan yauchakachuaji ipo hivi.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Radi, Nov 1, 2010.

  1. R

    Radi Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  2. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Slaa hazidi 25%. Anyway CCM pia zitapungua kweli! Ni nzuri kwa CCM sababu mawaziri wa JK watakuwa na changamoto sana, na hawatakuwa wanapwaya kama wakati uliopita. Tchaoooo!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nitafarijika sana hili zoezi la kuhesabu kura litakapokwisha
     
  4. s

    sirgeorge Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana Jf naomba mfuatilie habari kuhusu Shinyanga mjini,nimeambiwa kuwa Mkuu wa Mkoa na Mkurugenzi wamejiuzuru. Nasikia na JK yupo Shy. Watu wanapigwa na mabomu ya machozi. Nimetumiwa msg na jamaa wa huko Shinyanga. Waliopo huku naomba data. Ila nasikia mgombea wa Chadema ameshinda kwa Shinyanga mjini
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nafuatilia
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mbona sioni lolote lile.......what is up?
     
Loading...