Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plan D ya Ukombozi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Aug 19, 2011.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,185
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,
    Viongozi wasiojali maslahi ya wanaowaongoza ndio waliosabobisha migawanyiko na matokeo yake kufikia huko na kuzaa makundi yote hapo chini.

    Nimefuatilia kwa makini kwa nini makundi haya yalianza, ni michezo hiii hii ya kihuni tunayofanyiwa leo Tanzania, nchi yangu tulivu.

    Makundi hayo yalijaribu njia ya mezani lakini yalipuuzwa. Si SI EM nawaomba sana sana, Tanzania hii inaweza kuongoza na wengine achieni nchi!!!!!!

    HAMAS (PALESTINA)
    LORDS RESISTANCE ARMY (UGANDA)
    MUSLIM BROTHERHOOD(EQYPT)
    INTERAHAMWE (RWANDA)
    RENAMO (MOZAMBIQUE)
    MAI MAI (DRC)
    TALEBAN (AFGHANISTAN)
    JANJAWID (SOMALIA)
    TAMIR TIGERS (INDIA)
    LIKUD (TURK)
    ALQAEDA (AFGHANSTAN/PAKSTAN)
    HAMAS (PALESTINA)

    Totally fed up!!
     
  2. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Watanzania ni jamii ya watu wa ajabu sana ktk sayari hii!Pamoja na ugumu wa maisha,ufisadi na madudu yote wanayofanyiwa lakini bado wapo kimya,wanaishia kulalamikia vichochoroni na kwenye mitandao....HATA MUUMBA WETU ANATUSHANGAA!
     
  3. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo plan D yako inabidi iwe Z kabisa baada ya njia zote kukwama. Mie nadhani kwanza tuanze kueneza uasi dhidi ya ufisadi miongoni mwa raia wote wa JAMHURI yetu, kisha kuwafanya wananchi wawachukie na kuwazomea mafisadi popote walipo, then kwenye ballot box tuwaadhibu na ikishindikana, mapinduzi ya kiraia kama EGYPT na TUNISIA. Katika kipindi chote hiki tusikae kimya kuhusu katiba mpya, yaan uwe ndo wimbo kama ilivyokuwa kampeni ya kitaifa ya vita dhidi ya UKIMWI.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Janjawidi (Somalia)
    Tamir Tigers (India)
    Mkuu, hii data umeipata wapi?
     
  5. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaaaaa
    ahahahahaaaaaab
    <br />
    <br />
     
Loading...