Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plan 'b' ya mpiganaji zitto hii hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uliza_Bei, Apr 20, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kuna njama za makusudi zinapangwa kuwanyima akina Zitto fursa ya kupeleka vote of no confidence hata kama sahihi 70 zitapatikana, na mdada wa mjengoni ameapa kusimama kinyume na hili na serikali inamsaidia kuepuka aibu hii ambayo Mkulu hataki sikia, anasema...'siwezi kushinikizwa mimi ndiye kiongozi'.

    Upande wa pili umeapa kuomba sahihi za wananchi nje ya mjengo kushinikiza kuondolewa kwa mawaziri vinara wa ufisadi waliotajwa kukwamisha jitihada za kuendeleza nchi hii.

    Wanasema 'rais hatuwezi kumuondoa atamaliza kipindi chake 2015 lakini akubali kubadili team yake ya viongozi kwa kuondoa wanaolalamikiwa' My take: Kushindwa kwa wabunge kutapelekea wananchi kukata tamaa na kukubali mambo yaende yalivyo. 'TANZANIA KWANZA' KWANZA'
     
  2. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wadadavuzi wa sheria, tunaomba tujue kwa mtindo wa sahihi wananchi wanahitaji sahihi ngapi na kwa njia ipi ili waziri ajiuzuru? tunaomba mwongozo wa spika katika JF
     
  3. d

    dmayola JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli tujue ni jinsi gani wananchi wanaweza kushiriki ili kukamilisha hili zoezi
     
  4. H

    Haika JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kama wanahitajika wananchi signature yangu ni ya kwanza.
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Zitto kichwa kitakuwa kinauma:doh::doh: ndo tatizo la kukurupukia hoja ambazo hatoweza
     
  6. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tumekushtukia faiza foxx with new id
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hakina hata wazuie vipi mwisho wa ccm umefika na wajiandae kupopolewa mawe na wananchi popote waendapo.
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkulo ndo ankuweka mjini
     
  9. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dada unafaidika na nini kusimama upande wa wezi wa mali za umma zinazosababisha nchi isiendelee huku Watanzania wenzako wakitaabika kwa maisha magumu?
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Leta ushahidi wa wizi

    Hizi zote ni propaganda za magwanda lakini hazitafika kokote zitagonga na kurudi :playball::playball::playball::playball:
     
  11. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Anaye umwa kichwa ni wewe unayejitahidi kuzima hoja ya kutokuwa na imani ana waziri Mkuu!!!! Inaonekama uko upande wa maghambas, mtajificha wapi mapambano ndio yamaeanza sasa kila kona hakuna kulala!!!!!

     
  12. m

    mikogo Senior Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amani amani, wanainchi wanafuatilia kwa karibu mambo yalivyo mjengoni
    hujuma dhidi ya wapambanaji zitakutana na ghadhabu ya wapiga kura na wanainchi.
    iko siku waziri atapopolewa kama kibaka.
    tutafika huko muda si mrefu.
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    plan 'b' iko wapi?
     
  14. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo hizo ripoti za ukaguzi za CAG zenye ushahidi wa huo wizi zimefanywa na wakaguzi toka CHADEMA?
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Sahau wabunge kukata tamaa:A S 41:
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,263
    Likes Received: 11,621
    Trophy Points: 280

    Kichwa hakiumi kamwe nakuambia, hii ni hatua ya umuhimu yenye uthubutu wa hali ya juu hasa ukizingatia idadi ya wapinzani bungeni, Zitto ni mbunge wa kipekee aliyeweza kuonyesha msimamo na kupima unafiki wa wabunge ambao wanalalamika bila vitendo,
    Baada ya hili tutatangaza list ya enemies of the society ili wananchi wagundue nani mnafiki na nani mtendaji na mtetezi wa wananchi kwa vitendo pale bungeni.
    Zitto is our Hero.
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,263
    Likes Received: 11,621
    Trophy Points: 280
    Jifunze tabia ya kujisomea ili uwe na munkari wa kutafuta reports zilizowasilishwa na kuungwa mkono na wabunge wote jana, pamoja na report ya CAG,
    otherwise umejivua ufahamu coz kazi ya kumtetea shetani ni kazi ngumu mno.
     
  18. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    kama sahihi zikifika 70 na bado wakazipuuza tutaomba muongozo wa sisi wananchi inatakiwa tupate sahihi ngapi ili tumuondoe raisi ambacho kitakuwa ni kitu chema kwani baada ya Revolution tunafanya necessary evolution...:censored:
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Endelea kuwadanganya wakubwa zako kuwa kila kitu ni Shwari. Tena ningependa kikwete akomae hasa na mkulo wake ili uozo uongezeke kupindukia ili HATA TAAHIRA AONE KUWA MABADILIKO YANAHITAJIKA.
     
  20. v

    vangiling'ombe Senior Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba jina la huyo dada na CV mkuu. sasa niwakati wa kuwajibishana tu kwa kwenda mbele.
    Tunataka ku-create DATA BASE YA WANAFIKI, WASALITI ili 2015 tusipate taabu nao.
    Pamoja
     
Loading...