Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pius msekwa the political scientist

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Taifa_Kwanza, May 26, 2011.

  1. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimepitia article ya Mzee Pius Msekwa akitoa maoni yake juu ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2010.
    anadai kwamba yeye ni Political scientist, naquote

    "The results of the 2010 general elections clearly shows that the popularity
    of CCM has gone down by a large number of percentage points since the last general election,
    it would certainly be helpful for the ruling party to make deep analysis of these results in order
    to ascertain the true courses of this unsatisfactory performance, as compared with its brilliant
    performance in the previous general elections of 2005"

    Tujadili maoni haya
    Kwanza, si kweli kwamba Popularity ya CCM imeshuka, bado iko juu sana,Bali popularity
    kilichonacho ni kwamba ndio chama ambacho watanzania kwa kasi na kwa wingi wame
    anza au tayari wamekikataa.

    Mimi naweza kusema kwamba, Popularity ya CCM imeongezeka zaidi sasa, sababu ni sasa
    ndio watu wanajua zaidi elimu ya uraia na ni sasa ndio watu wanajua kwamba maisha bora,
    huanzia na msingi wa kisiasa ama usimamizi wa kisiasa katika uendeshaji wa serikali, na
    kwamba ccm ndio inashikilia dora na ndiyo iko responsible na ufukara tulio nao, miaka
    michache iliyopita watu walikuwa haoni kama ufukara wao unasababishwa na ccm, na ccm
    was confortable, walikuwa wanakula na vipofu.

    Nadhani anachomaanisha ni kwamba, The popularity which is in their favor has fade away,
    but they are amassing popularity which it driving them to the hell,Kokote nchini ukienda
    ukauliza wananchi watakuambia wanakifahamu chama hiki vizuri sana, na watakuambia,
    pia kinaitwa chama cha magamba, ama chama cha mafisadi, ccm is extraordinally popular,
    lakini they do not want it,

    Pia, Mzee huyu ambaye katika maoni yake hayo anajiita political scientist, anasema, ccm needs
    to make a deep analysis to ascertain the true course.., Kweli Political scientist ambaye ni mwenyekiti
    wa chama hajui sababu za chama chake kukataliwa ama kupoteza umaarufu.

    Na je, hiyo deep analysis ndiyo ile ya Mukama?
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,994
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Political scientist atangeneze hypothesis yake itakayo iprove kwa nini CCM imepoteza popularity,na bado
     
Loading...