Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pius Msekwa kushtakiwa? Au ndiyo mnene?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Aug 17, 2011.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Katika Hali isiyo ya kawaida Makamu Mwenyekiti na CCM na Spika mstaafu Mh.Pius Msekwa amechafuka ndani ya Bunge kama mwenyekiti wa Bodi ya Ngorongoro kujitwalia mamlaka ya kutoa maeneo ya kujenga mahotel ndani ya hifadhi ikiwa ni kinyume na sheria na mamlaka iliyotolewa kutokuruhusu tena uwekezaji ndani ya Hifadhi..Kambi ya Upinzani na CCM wote wamelisema na sijui nini kitakachotokea baada ya Hilo..Atakayesikia lolote basi tuambizane jamvini.
     
  2. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,321
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Litaishia hapohapo.
    Ulishawahi kuona hii serikali ikimchukulia mtu hatua?
     
  3. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hii hoja itakufa haraka sana, subiri bahasha zikianza kutembezwa,
    wabunge wanatufanya sisi wananchi kama ATM yao kila wanapoishiwa
    wanawatishia watawala nyau wakitulizwa wanatulia kwani ni bajeti ngapi zilipashwa
    zisipte lakini zimepita !!!!!!!!
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lazima achukuliwe hatua kali, serikali ya Kikwete hailei rushwa hata kidogo.
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa muda mrefu nimekuwa najiuliza ni kwa nini huyu mzee mzima anajihusisha na siasa uchwara mpaka sasa? Wazee wenzie wamekaa pembeni kama wakina Dr Salim Ahmed Salim, Warioba, Joseph Butiku n.k. inawezekana ni huu ufisadi ndio unamuweka! Such a shame!
     
  6. D

    Dopas JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Serikali itamwomba msamaha tu kwamba wabunge waliteleza walipomsema
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndiyo, nimeshawahi kuona -- viongozi wa CDM!
     
  8. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani mashirika ya Umma kama ngorongoro yanapata pesa nyingi lakini yameshindwa kuchangia maendeleo ya nchi hii kutokana na mfumo wa baadhi ya wana siasa na watumishi kufanya kama haya mashika ni yao binafsi.

    Yaani hata ukimwangalia muhifadhi amewekwa mtu ambaye sio muhifadhi ili aweze kuendeleza ufisadi kwa wajuu bila maswali
     
  9. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,161
    Likes Received: 4,831
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Clouds Media.
     
  10. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    ukistaajabu ya Musa utayaona ya firani,na kila shetani na mbuyu wake,serikali hata iliyooza haikosi wafuasi,lakini hii ndio maana ya maisha wote tukiwaza kitu kimoja hatutafika ni vizuri kila m2 akiwaza kivyake kama hapa wakati mimi siiamini tena serikali ndugu yangu ana imani,haya mie macho 2,
     
  11. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hii ya leo kali, mkuu unakula mawe nini? au umetekwa nyara na watu mkwe.re mbona umekuwa mtumwa kupindukia, kuwa na haya basi duh
     
  12. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kabla atujaenda mbali kuna kiongozi gani wa ccm sio mwizi wa mali za umma?
     
  13. J

    Jmpambije Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu, acha utani kwa suala la msingi
     
  14. W

    We know next JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu Mzee nafikiri anamatatizo, na anafikiri bado Watanzania tunadai Uhuru. Wakati wa kipindi chake cha mwisho kama Spika wa Bunge, alikuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Vodacom. Nadhani hapo utaelewa jinsi alivyo kwani vodacom inaeleweka ni ya akina nani.
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Wewe utaona kama utani, lakini mimi nakueleza habari za ndani za chama. Chama kimeweka malengo na lazima yatekelezeke kabla ya 2015.
     
  16. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu, wabunge wa ccm wapo wapo tu, kama kawaida yao, wabunge wa ccm watalalamaa weeeeeeeeeeee na kujifanya wazalendo na wengine kutoa viapo na kauli za kupendezesha watizamaji wa bunge lakini mwisho kama kawaida yao wanaunga mkono hoja na hoja inapita,
    mimi sioni kama kuna haja ya bunge tena, ccm wamekuwa wanatumia wingi wao vibaya.
    Yaani wabunge wa ccm ni hopeless, hawana uzalendo ni ipo ipo tu na mitumbo yako mikubwa
     
  17. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini wenyeviti na bodi za taasisi za Tanzania zina nguvu kubwa uliko watendaji.

    Nijuavyomm kitu kinachoitwa bodi hakijishughulishi na utendaji.

    Bodi kazi yake ni kupitisha au kukataa maamuzi ya UWEKEZAJI na tena yale strategic sasa kama bodi inahusika na kujua fulani apewe kitalu fulani mhhhh
     
  18. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Jamani ameongea kwa kinyume!
     
  19. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Nakuambia bila kufukuza mafisadi kwa maandamano kama ilivyofanyika ufaransa enzi hizo, HATUTAPIGA HATUA YA MAENDELEO KAMWE!,
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mramba? Yona? niendelee?
     
Loading...