Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pitia hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stevoh, Aug 10, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa wale ambao ni wana jamvi nawasalimu kwanza wakubwa SHIKAMOO na rika langu HABARI YAKO MSOMAJI!.

    Ninaomba kwa wale wanaotoa maoni yao au wanaoandika "threads" uzi kwa jina lingine hapa jukwaani naombeni mzingatie katika "UANDISHI" jitahidi mtoa mada au mchangiaji atumie "LUGHA INAYOSOMEKA NA KUELEWEKA" ili waweze kufikisha "UJUMBE" Uliokusudia kwani wapo watu wa "RIKA" tofauti tofauti ambao baadhi yao "WATAWEZA KUSOMA NA WENGINE WATASHINDWA" Hivyo kushindwa kufikisha ujumbe uliokusudiwa.

    Naomba kusisitiza
    "MATUMIZI YA LUGHA YAANI UANDISHI"

    Naomba KUWASILISHA.
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wazo nzuri, lakin kwa hapa MMU huwezi kuwa muwazi na kama tunavyojua maneno YETU YA KISWAHILI ni makali so lazima tuyapunguze makali kwa kutumia Tafsida,af kitu kingine mkubwa BAN inauma ww like zangu zilivyonyingi hivi post zangu af nianze moja aku!!
     
  3. i

    issabela Senior Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesomeka
     
  4. kamwendo

    kamwendo JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Ni kweli mkuu.
     
  5. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Due to our diversity in culture, Jobs, education levels, and wealth, it is difficult to have the same thinking directions. Ujumbe uliotoa ni mzuri, lakini jitahidi tu kuvumilia kulingana na sababu nilizozitaja hapo juu.
     
Loading...