Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pipoz pawaaaa...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SILENT WHISPER, Mar 29, 2012.

  1. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    PIPOZ PAWA.jpg

    chama cha sisiem kinavyoondoka na kizazi chake...! R.i.p
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hII NI RECYCLE!
    Tulishacomment sana kuihusu!
     
  3. Ishina

    Ishina Senior Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii nimeipenda saaana, isiishie Arumeru tu, inabid hii kitu ienezwe nchi nzima hasa kwa watoto na vijana, wakiona mtu kapiga nguo za magamba ni kumzomea na kumuonyesha vidole viwili ishara ya ukombozi. Hii ndio M4C yenyewe...!!:violin:
     
  4. Ishina

    Ishina Senior Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Kila zama na Kitabu chake!!
     
  6. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mzee Alhaji Mwinyi huyo!
     
  7. k

    ksalama0 Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda sana hiyo, kizazi korofi na chenye kutafakariiii sana bila kusimama!!!!
     
Loading...