Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pipoz pawa chadema juu arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mawwassa, Mar 13, 2012.

  1. M

    Mawwassa Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ungekuwepo uone namna chadema inavyokubalika kwa sasas!...mzee fisadi alikuwa na wa2 wachache na hoja za kijinga eti siasa za kuchafuana?....kama unaiba maliza wa tz tusiseme?....mzee wa kutabadam eti anaongea na wazee wa da es salaam?....unaongea na wajinga wenzio then wazee wa dsm pumbaf!...tena mkapa na kijana wako sio rizki huyo ala!
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mkuu sijaona hoja yako ya msingi
     
  3. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nafikiri ban itakuwa inakunyemelea.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jack of all master of none. Haupo specific mkuu,jipange upya.
     
  5. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona wanamchelewesha!
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Punguza jazba, tutakusahau hapa JF:scared:
     
  7. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Source na data ni muhimu next time ili ujenge hoja nzuri,
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akili za gongo, ulanzi na kimpumu ukachanganya na zakwako ndiyo ukatoa hii kitu.
     
  9. M

    Mawwassa Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hoja ya msingi ni uchaguzi/kampeni arumeru
     
  10. M

    Mawwassa Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndo ki2 gani?
     
  11. M

    Mawwassa Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sisiemu imenikera hadi basi
     
  12. M

    Mawwassa Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa nini?
     
  13. M

    Mawwassa Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pole sana kengemaji coz naona una rangi ya kijani
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Mhmh, ngoja nipite tu...
     
  15. M

    Mawwassa Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Upite kwenda wapi?
     
  16. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungekuwa karibu ningekupa masterz yangu ya heshima, hakika ww ni mfano wa kuigwa kwa kauli nzuri! Bravo.
     
  17. M

    Mawwassa Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hahaaa hapana shaka
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unataka source ya nini?
    Ye kasema hiviii
    1) kikwete kaongea na wazee kuhusu swala lisilowahusu wazee- kwamba wazee wa dar ni vilaza, kwamba ukiongea na kilaza na wewe unakuwa mwenzao tu
    2) kwamba Mkapa alikwiba mali za uma, hivyo Mkapa ni
    3) kwamba Sioi si rizki kwamba Ametoga sikio

    Mbona mnakuwa wahuni kuelewa vijana!!
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Great Thinkers, tumsamehe tu huyu mwenzetu bado ni Mgeni...
     
  20. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sasa ndiyo unajifunza key za laptop yako siyo? fikiria kabla ya kuandika ni kitu gani wataka kueleza na jinsi gani jamii itapokea baada ya kueleza..

    Wacha we
     
Loading...