Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pipooos power mpaka polisi!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtemiwao, Mar 5, 2011.

  1. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hii nimeiona ktk mojawapo ya mikutano ya cdm,polisi wakikunja ngumi kuitikia salam ya nguvu ya umma,nimekubali pipooos pr ni noma na ndo sababu labda ya serkali nzima kuchanganyikiwa wameona hata vyombo vya dola wanavyojidai navyo vitawahasi muda si mrefu,mmeuona jaman mkutano wa pm pale bkb?nilifikiri mkutano wa diwani wa kashai
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ish! Hao wala rushwa c jambo la ajabu kuwaunga mkono CDM
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    kwani polisi sio m2?
     
  4. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hatukuona mkuu,
    tupelekee picha kama unaweza
     
  5. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Polisi wameanza kujua kusoma majira ya nyakati-wanawazidi pinda na mkwere!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Pipoooooooooosssss Pawaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Thithiemu wajiandae kukodisha usalama(Polisi% Jeshi)kutoka nje kwani huku ndani kushabadilika watiifu watakuwa wachache na hawapo tayari kuwaumiza ndugu zao wakati wanadai haki ya kweli kwa faida yao pia.Sijui kama mgao wa umeme polisi hauwagusi...!!Nikiwa namaana labda wao wanapata umeme 24/7 hrs!!!??? Dowans wakilipwa na mlipuko wa ongezeko la bei sijui kama wao wanapata sukari bure,au labda mishahara yao imeongezeka...Sina majibu ya khali hii kwao...Kwa hiyo sishangai wakinyoosha mikono kuunga mkono point za Rais wangu Dr. Slaa.Walitakiwa wangenyoosha na mguu kuonyesha msisitizo zaidi...Na wao ni watu bwanaaaaa..!!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Shida za polisi na wanajeshi ni hizi hizi zinazopigiwa kelele na CDM.Nature ya kazi yao haiwaruhusu kuandamana.
     
Loading...