Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pipooooooooooooos............. .....power!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by BUCHANA, Apr 2, 2012.

  1. B

    BUCHANA Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya Arumeru na Kirumba yanatia moyo. Tunasonga mbele!
     
  2. R

    Rebby New Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupo pamoja peopleeeees Poweeeeeer
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mbona unazisahau Kiwira na Songea Mkuu?
    Kote huko ni Nguvu ya umma kazini!
    Watasaga meno safari hii!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mbele zaidi, watu rahaaaaaaaa!.


    Wao wana hela sisi tuna Mungu!...

    Wamesahau wao na hela vyote ni mali ya Mungu
     
Loading...