Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pipi za vijiti zimekatazwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kashaijabutege, Nov 25, 2010.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wa forum hii,

    Sijui hapa ni mahali pake au niulize kwenye forum ya mambo ya biashara. Nimesikia tetesi kuwa serikali inapanga kuzipiga marufuku pipi za vijiti na pipi kifua.

    Je hii itakuwa ni haki? Nasikia ni mpango wa tajiri mmoja ili auze cone zake.

    This country bwana!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Really?
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    SASA WATU watanyonyua /watalamba nin?
    mweee tutaandamana...cone ni cone ..ya kijitii ni ya kijiti..
     
  4. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh Rose wewe!........ kwani wewe unahisa kwenye hizo pipi?
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndiyooooooo
    b4 kulala naramba ..nkiamka tu ya kijit yangu ipo wap..kwenye poch kuna diary na pipi ya kijit km mbili....
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbuka ile ratiba yetu ya nyuma ya kitanda?hebu nikumbushe, inasema kulamba asubuhi kila unapoamka?
     
  7. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Rose nitakuunga mkono. Mie silali bila kumung'unya pipi kifua. Hii nchi inapelekwa wapi?
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tuandamane mwaya....!!!!!!
    mi ataka pipi jiti..
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na usiku b4 kulyalya..
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mweh...wapewa na nani huyo pipi....
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni yule wa makonteina ya Tunduma? Ndiyo malipo yao watu kama yeye wanatoa amri tu na inatekelezwa!
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nanunua dukan...
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Alllah wakbar......
     
  14. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wananchi walishabadili ile maana ya mtoa mada hapa. kweli kiswahili kinakua...
     
Loading...