Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pingamizi la kuzuia matangazo ya sigara tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lutgard, Dec 15, 2009.

  1. L

    Lutgard New Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JamiiForums,

    Kwa wale ambao mtakuwa hamjaona "Petition" yetu kwenye mtandao; nawaomba mtembelee - www.globalink.org/petitions/tanzania2, mtusaidie kusaini hiyo "Petition". Ni "Petition" ya kupinga matangazo ya sigara Tanzania. Matangazo ya sigara yameshamiri hapa nchini, tofauti na nchi nyingine, hata za wenzetu Afrika Mashariki. Yaelekea kuna mkakati mkubwa wa makampuni ya tumbaku kueneza tumbaku Tanzania kwa nguvu zote, kulingana (au ku-compensate) na wanavyozuiliwa kwenye nchi nyingine. Matangazo haya hulenga vijana, ambao huishia kuwa tegemezi wa tumbaku na mara nyingine kuelekea kwenye madawa makali ya kulevya.

    Tafadhali tusaidiane, tuokoe vijana wa Taifa la Tanzania.

    Ahsanteni sana.

    Lutgard Kokulinda Kagaruki
    Executive Director
    Tanzania Tobacco Control Forum
    Plot 766
    Sam Nujoma/Igesa Rd, Opp Kobil Pterol Station
    P. O. Box 33105
    Dar es Salaam
    Tel: +255 732 924088
    Fax: +255 22 277 1680
    E-mail: info@ttcf.or.tz
    Website: www.ttcf.or.tz (under construction)
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ...and you think you are serious?...Hujitaki nini njomba?...wewe unapiga kazi huko halafu unapinga tena kichinichini...?..Mwajiri akikutimua usije JEIEFU kutuomba msaada!(light touch!)

    Coming to ze point, hakika kabisa no one knows not the effects of this deadly smoke!..Tunauana hivihivi jamani!

    Pesa bana ina vituko..matangazo ya sigara yanaonyesha watu wazuuuuri ajabu wakivuta sigara, huku wamepaki magari ya pesa mingi pembeni!

    Kama kampeni hii itafanikiwa itasaidia sana kupunguza shida hii..Lets join hands!
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mkubwa kwanza point of correction; mtoa mada anafanya kazi na tz tobako control forum

    back to the subject: jamani cha kusikitisha uvute usivute in way or another madhara yake yanakupata. tena naskia sisi tusio vuta ndo tunadhurika kwa wepesi zaidi kuliko mvutaji!

    hivi tz si tunasheria inakataza kusmoke publicly??? enforcement vipi sasa??
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I will sign it soon i get it. Nachukia sana uvutaji wa sigara.
     
Loading...