Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pingamizi la CHADEMA latupwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PhD, Sep 6, 2010.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Kwa walio Jijini Dar es salaam, Msajili wa vyama vya siasa Ndg, J. Tendwa alitegemewa kuzungumza na vyombo vya Habari leo kutoa maamuzi juu ya Pingamizi la CHADEMA dhidi ya JK wa CCM, je maamuzi yashatoka, tunaomba mwenye updates atujuze
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani unataka update ya sababu ya pingamizi kutupwa kwa sababu unajua fika kuwa hilo pingamizi litatupwa; kama sio limeshatupwa. Do you still live with that wishful thought kwamba mgombea urais kupitia CCM ata....
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Amesema atapeleka uamuzi wake kwa Tume ya Uchaguzi.
    Wadakuzi wanapaswa kupiga kambi NEC maana nimjuavyo Tendwa akishavurunda hawezi kuwa news source hata kidogo.
    Ila nitamshangaa akiusoma uamuzi huo hadharani maana atakuwa amekiuka sheria
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Naona saa sita ishafika. Hakuna mwenye update ya yanayoendelea kwa msajili kuhusu pingamizi la CHADEMA...
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Wadau, leo ndiyo leo, ile hukumu inayosubiriwa ndiyo inatoka. Ingawa wengi hawana imani kwamba Msajili huyo ataamua kitu cha kuwaudhi waajiri wake -- lakini ni bora tukajua hukumu inakaaje.

    Wenye kufuatilia please, tuwekeeni hapa.
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Pale hakuna jipya, pingamizi litatupwa na ambaye hakuridhika ataambiwa aende mahakamani!! Nilipopata habari kuwa Chadema wamewailisha pingamizi kwa JK, nilijiuliza mara mbili, je ni hapa hapa Tanzania au mwamuzi atatoka nje ya Tanzania. There is no fair politics in Tanzania, given the fact that the appointees of crucial authoritative positions are held by the persons appointed by the president of the rulling party!! Hapo itakuwa tofauti kama pengine ingekuwa ni nchi za wenzetu. Poor chadema!! Yaani hata kama makosa yangekuwa yanang'aa kama almasi lakini hayataonekana!! But the vice versa is the case!
     
  7. coby

    coby JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amelitupilia mbali pingamizi hilo kutokana na............,
    Subiri kidogo ntarudi kumalizia
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    hata likitupwa lazima atoe sababu za kufanya hivyo, ndicho tunachosubiri.
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    bila shaka mdau ndicho tunachohitaji
     
  10. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kulitupa atalitupta lakini tunataka kujua sababu ya kulitupa hilo pingamizi
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sipati picha pingamizi lisipotupwa.
    Maana kila mtu ametabiri kuwa litatupwa.
     
  12. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni akili ndogo sana ya kufikiria,unaweza kutoa hukumu ya kifo kwa baba yako?hata kama ni mimi siwezi kumhukumu JK kwa njia hiyo,nitasukuma hili shauri kwa wengine kama mahakamani au bungeni mwaka ujao,au nisingizie mapungufu ya sheria yenyewe,ili mradi ipite mbali na mimi,hiki ni kitanzi cha Hon Tendwa na inabidi atii aliyemweka hapo.
     
  13. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hakuna mwenye akili timamu narudia tena timamu anayeishi Tanzania anategemea pingamizi litapita, asiye tu na akili timamu ndiye anategemea lipite.

    Baada ya kusema hivyo, Chadema inachotaka ni kuonyesha uwezo wa Msajili na NEC kama huwa inafanya maamuzi sahihi bila kuingiliwa na mwajiri wake, kingine Chadema inachotaka ni kupata majibu ya kwanini pingamizi lao limetupwa ili liyatumie hayo majibu kufungua kesi mahakamani na kupeleka kesi kwa wananchi. Nakumbuka hata Mnyika aliliweka hili wazi siku ya kupeleka pingamizi.
     
  14. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Saa nane mchana tayari, jamaa kala kona nini?
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu msajili alishirikshwa katika kuiandaa sheria ile ya matumizi ya kampeni?
     
  16. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180

    Yuko busy! kwenye mkutano wa semina ya uchaguzi London! atarudi next week. Teh teh teh:A S-coffee:
     
  17. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hatutegemei haki itendeke. Hata Chadema wenyewe sidhani wanategemea pingamizi kupita. La hasha. Nia ya Chadema ni kuwavua nguo kina Tendwa na Judge Makame. Hawa ni makada wa CCM. Tangu lini nyani akaamua kesi ya ngedere?
     
  18. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #18
    Sep 6, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Bado tu? Watuambie fedha za kulipa wafanyakazi zilipitishwa na kikao kipi cha Bunge, hilo tu!
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Masikini Tendwa na Makame.

    Wako kati ya Nyundo na fuawe. Sijui watakwenda wapi..........

    Hapa CHADEMA wamewapata kwelikweli.........
     
  20. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mahali palipoandikwa jinsi wafanyakazi watakavyolipwa,hakuna hansard yoyote bungeni inayotamka mishahara ya wafanyakazi,kwa hiyo hakuna ushahidi wowote endapo mishahara haitaongezwa,changa la macho kama la mahakama ya kadhi,kwahiyo ahakuna sababu yoyote ya kutetea rushwa ya mishahara ya wafanyakazi,wataalam na wasomi wote wanasema hiyo ni test capability ya Hon Tendwa.Namuonea huruma sana,kwasababu ni mtu wa watu na ni mchapa kazi mzuri sana kutoa uamuzi kwake utakuwa ni kumtundika kitanzi shingoni. asilaani hawezi hata kidogo kumpiga chini tajiri yake.
     
Loading...