Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda wajukuu ni Wanachadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Apr 20, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mtoto haoni haya wala woga kuonyesha alama za vidole viwili vya Chadema wakati Pindi ni CCM damudamu
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndio demokrasia ya vyama vingi hiyo kila mtu anakua na choice yake,tuizoee sasa
     
  3. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwa ndani ya CCM na hata kuwa na kadi yake, Haimaanishi kuwa wewe ni CCM damdam,wengi wapo huko kwa sababu ya mfumo na kuogopa kuadhibiwa. Kwangu mimi hiyo picha inaonyesha familia ya Pinda inaikubali CHADEMA na hivyo huwaeleza watoto wao kuhusu maovu yaliyo ndani ya CCM.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mtoto ni mzalendo zaidi
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,281
    Trophy Points: 280
    mtoto mzalendo sana!
     
  6. B

    Buta Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama Nikwel basi. pinda itakuwa alimwambia afanye hivyo Ili ujumbe wake ufike na yeye ni chadema.
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    dah waweza kuta hata mama tunu pia ni CHADEMA
     
  8. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ka! Nimeipenda sana HII picha. Mambo ya ajabu kabisa uko mikononi mwa PM alama unayoitoa ni V - ambayo ni chama pinzani na PM naam CDM
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tehetehe!!
     
  10. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Mko juu kweli kweli wana IT.
     
  11. ndinga

    ndinga Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha ya kutengenezwa hiyo tuache masihara
     
  12. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni ishara Pinda anaitoa baada ya kifo cha ccm atahamia cdm, maisha pale pale!!
     
  13. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa Ulijuaje vile?
     
  14. N

    Ndole JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe Pinda alikuwa sahihi aliposema Pipoooz power inawanyima usingizi alimaanisha hata nyumbani kwake hali ni mbaya sana.
     
  15. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,812
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Wala sishangai kwa kuwa hata mama Nyerere ni Chadema, vijukuu pia ni CDM, hila sasa anaogopa kubadilika wakati yeye ni mama wa TAIFA hivyo udai ana chama.
     
Loading...