Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda: Uzinduzi Katiba mpya kuwa Aprili 2014

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee wa Rula, Jun 26, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, amesema uzinduzi wa Katiba mpya ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, utafanyika ifikapo Aprili 26, 2014 katika maadhimisho ya miaka 50 ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar baada ya kukamilika.

    Alisema hayo alipofungua semina elekezi kwa wakuu wa mikoa na wilaya kuhusu mchakato wa kuelekea kuundwa kwa Katiba mpya ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, iliyofanyika katika Kituo cha Mtakatifu Gasper, mjini hapa jana.
    “Ni matarajio ya serikali kuwa Katiba mpya itakuwa imekamilika na kuzinduliwa ifikapo tarehe 26 Aprili 2014, katika maadhimisho ya miaka 50 ya Muungano wetu wa Tanganyika na Zanzibar,” alisema Pinda.
    Source: http://www.ippmedia.


    Nawasilisha.
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    habari nzuri sana,kimsingi inatakiwakatiba mpya kuwepo kabla ya uchaguzi mkuu 2015
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Rasimu hii isiwe kama ile iliyorudishwa kufanyiwa marekebisho, lakini hii ni habari nzuri lakini serikali ikimiss up popote ina maana 2015 tutafany uchaguzi bila katiba mpya.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Inafurahisha! Ingawa bado naona ni mbali sana. Mchakato hadi kukamilika unachukua miaka mi3? Sidhani kama ni sawa. Kuna kitu kimefichika. Ila wajue kwamba usanii wowote, maandamano yatawatoa madarakani!
     
Loading...