Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pinda unapoteza muda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kirode, Jun 29, 2012.

  1. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh pm anataja majina ya wachangiaji wa ofisi yake kwa urefu kwanza anataja majina matatu alafu mtu alipotpka hii inasaidia nini? Je sio mipango maalumu ya kupoteza muda? Toa maoni hapa.........sily season
     
Loading...