Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PINDA: Uchaguzi wa Meya Arusha halali haustahili kurudiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wambugani, Jan 27, 2011.

  1. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Waziri Mkuu, Mizengo Kayanza Peter Pinda amesisitiza, Uchaguzi wa Meya na Naibu Meya kwa Jiji la Arusha ni halali na haustahili kurudiwa.

    Kwa mujibu wa Kamati Kuu ya CCM, uamuzi wao ulikuwa uchaguzi umefanyika kihalali, kwa hiyo wanaosema uchaguzi huo haukuwa halali ama hawajui sheria au wanajiingiza tu katika ushabiki wa kisiasa.

    Je Madiwani wa CHADEMA, wataenda Mahakamani?
     
  2. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii habari ni ya lini?
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    je..? naibu meya aliyejiuzulu.... itakuwaje
     
  4. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    source please???
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Kama hiyo habari nikweli basi watakutana na nguvu ya umma.
     
  6. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Mahakama ya nini? Ni kutumia nguvu ya uma au kanuni za Baraza la madiwani kumpigia kura ya kutokuwa na imani nae. :boom:
     
  7. b

    bulunga JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
     
  8. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa mujibu wa NEC ya CCM wanasema uchaguzi wa ARUSHA ni halali na CDM wanaokataa hawaelewi sheria kwani hata ule wa HAI ulikuwa ni kama wa Arusha.
    kule hai inasemekana CDM waliwaingiza akina Lucy Owenya na Kiwelu ili wapate kura za kutosha kuchukua halmashauri sasa kwanini kosa liwe kwa CCM na si CDM?

    WAKONGWE WA SHERIA na wafuatiliaji mnasemaje kwa hili maana sie wengine tupo gizani
     
Loading...