Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PINDA: The judge, the jury and the prosecutor!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jun 28, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hivi majuzi tulisikia serikali ikituambia kuwa swala lake na madaktari limeshindikana kutatuliwa kwa njia ya mazungumzo na hivyo serikali kuamua kulipeleka mahakamani na hatimaye mahakama ikatoa uamuzi kuwa mgomo usitishwe.
    jana tulisikia ahadi ya waziri mkuu kuwa liwalo na liwe na leo ameahidi kutoa msimamo wa serikali dhidi ya mgomo wa madaktari..sasa najiuliza kama swala hili liko mahakamani iweje Pinda alisemee na sio mahakama?
     
  2. m

    mwarain Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali Dhaifu na Upuuzi wa CCM !!!
    Mwache tu aiingizie serikali hasara ya mabilioni pale madaktari watakapomgalagaza mahakamani akijaribu kuwafukuza!!!
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Sijui bado wako kwenye dunia ya one party system...when the system was in total control of our lives
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    pinda:the weak,the indecisive,the weeper
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    liwalo na liwe!
     
  6. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Today, people struggle to find what's real. Everything has become so synthetic that a lot of people, all they want is to grasp onto hope.
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi dhaifu
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pinda amepoteza credibility yake yote aliyojijengea katika kipindi chake chote alichotumikia umma, sasa hivi amekuwa kama msukule vile...
     
Loading...