Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda (PM) If you don’t know where you are going, any road will get you there!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shykwanza, Feb 15, 2012.

  1. s

    shykwanza Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa maoni juu ya statement hii kwa kurejea maaumuzi na maagizo mbalimbali ya Waziri Mkuu Pinda. e.g kilimo kwanza, kupiga marufuku ununuzi wa mashangingi (Magari ya kifahari), ununuzi wa thamani za kichina, mgomo wa Madaktari na maamuzi yake, sakata la David Jairo bungeni na maaumuzi ya Pinda, kauli ya pinda juu ya posho mpya za wabunge nk.
     
  2. R

    RUTARE Senior Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo red ni nini? au ulimaanisha samani?
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    pinda kapindishwa, anything can be done to the silly mtoto wa mkulima...too weak to be a pm.
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,625
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    Shykwanza mbona unatumia signature yangu bila kunilipa royalities?
    Lakini hali unayoiona kwa mtoto wa mkulima ndio hali halisi ya muelekeo wa nji hii kwa siku hizi.
     
Loading...