Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PINDA - Nitatoa Maamuzi yote Jumatatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Apr 21, 2012.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Muda Mfupi uliopita Waziri Mkuu Mheshimiwa Mizengo Pinda kamaliza mazungumzo na Waandihi wa Habari wa Vyombo mbalimbali na kusisitiza kuwa Taarifa kamili kuhusu Mawaziri wanaodaiwa kujiuzuru atazitoa rasmi Jumatatu atakapokuwa akiahirisha kikao cha Bunge.

    Maswali ni mengi kwa kila nayeisikia kauli hii:

    1. Nini kimejitokeza hapa
    2. Kuna aliyezuia maamuzi haya yasipate baraka?
    3. PM kashikwa na kigugumizi gani?
    4. Mbona kila jambo katika kiako cha jana yalishafahamika mpaka maazimio?
    5. Kikao cha leo kilikuwa na Agenda gani?
    6. Ni kweli anasubiri baraka za Rais?
    7. Ilikuwa sanaa?
    8. Au ni mchezo gani unataka kufanyika hapa?
    9. Kwanini Spika kaahirisha Bunge bila kuusoma Muongozo uliohusu ufafanuzi wa Serikali juu ya suala hili?
    10. Kwanini wameiacha nchi katika sintofahamu kiasi hiki?

    Ahadi yake ni Jumatatu

    Tunaendelea kusubiri


    ADIOS


     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa wanangoja nini badala ya kutoa maamuzi?
    Huyu jamaa hana meno wacha wamtoe tu kazidi ukilaza
     
  3. M

    Marco christopher Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafisadi hao utawafanyaje?nchi imeingia kwenye tope zito,wanasubiri karandinga la nguvu ya umma kuitoa.wizi mtupu
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yale yale !
    Usitegemee jipya mkuu
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Cabinet Reshuffle
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    GR usiwe unapotea kiivyo mkuu!!
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ulitegemea Pinda huyu atoe maamuzi yoyote? Pinda kwa kawaida huwa ni speaker ya JK. Hivyo anasubiri JK azungumze kupitia mdomoni mwake hiyo Jumatatu.
     
  8. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Lowassa yupo Tunduma now anachangisha fedha kwa ajili ya kanisa la Assemblies of God
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    sanaa@kaole...:A S angry:
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    spin doctor
     
  11. e

    evoddy JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    JK kaumbuka maana anamsubili Rose Migiro,waziri mkuu wa Tanzania hana meno ndiyo maana JK alimpa anjua hana maamuzi yeye ni mwoga
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wimbo ule ule... nyani wale wale... shamba la bibi litaangamizwa
     
  13. J

    John W. Mlacha Verified User

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    huyu naye sijui anahangaiaka nini
     
  14. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    mkweree anarudi lini?
     
  15. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    anataka kufa akiwa mtakatifu.
     
  16. B

    Bugomba JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 280
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Lowasa alishasema serikali ya ccm ni legelege haiwezi kufanya maamuzi magumu anachosubiri mpaka jumatatu ni nini wakati kila kitu kiko wazi
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Mafisadi wana nguvu---Pinda
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hii nchi ndio maana iko nyuma siku zote.kufanya maamuzi ni swala gumu sana.
    anyways!!waamue wasiamue kwa upande wa wananchi washaamua!
     
  19. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Anatembea na mialiko mkobani. Anataka kuwa kama chadema ambao wana mungu, lakini yeye anaongeza pesa juu
     
  20. d

    dotto JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hata kama mimi ningekuwa Pinda ningeacha bora liende. Dharau za Kikwete ziko juu sana. Siamini mpaka leo kama rais anapenda kufanya kazi na Pinda.
     
Loading...