Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda ni waziri mkuu wa awamu ipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Nov 12, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo katika gazeti la Mwananchi kuna picha ya Pinda na ameandikwa kuwa ni waziri Mkuu. sasa swali langu ni kuwa yeye ni waziri mkuu wa awamu ipi? Iliyopita au ijayo? Cha kushangaza ni kuwa baraza la mawaziri halikuvunjwa mpaka sasa lipo!! Lakini je na Masha naye bado ni waziri wa mambo ya ndani huku akiwa si mbunge? Au Jk alichanganyikiwa au kusahau kuvunja baraza ili ajiandae kuunda jingine? Au ni kosa la uchapaji wa mwandishi wa gazeti hilo?

    Hebu tuwekane sawa.
     
Loading...