Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda ni masikini kweli...tuache unafiki.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Dec 25, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,327
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    VILLAGE LIFE: The now famous label for Prime Minister Mizengo Pinda, ‘Son of a Peasant’ is amply illustrated in this picture as he adjusts his gum boots ready for another busy day in his farm. And what a better way to start the day than having a cup of hot tea being prepared in an open air kitchen! Mr Pinda is on a Christmas and New Year holidays at his home village in Mpanda District. Second left is his wife, Tunu. (Photo by PMO)
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,327
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Lengo la gazeti la Daily News.......ni kuonyesha ya kuwa " A son of peasnt".........ndiyo nembo inaywakilisha vyema taswira ya Pinda.....................but is it a true one...................or a mere concoction....................
     
  3. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Ni usanii uleule. I will never be fooled.
     
  4. D

    Dotori JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ...Hata Kama sio..... Si viongozi wanaweza kufanya Kama anavyofanya Mheshimiwa huyu
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Vuvuzela ya JK hii..huenda ndio wanampamba tayari kwa ajili ya 2015.
     
  6. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Pinda you can fool some people for sometime but you can't fool all the people all time,you just a pretender,a gold digger,a puppet,disgraced who do nothing as expected by most of wananchi but only used by Mkwere as microphone...Pinda you'are a shame
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Stooge at maximum utilization
     
  8. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    He ain't trying to be another Putin, I hope!
     
  9. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Du huyu jamaa anafuata nyayo za sokoine na nyerere! May be the president to come!
     
  10. s

    smwansasu Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Please do not compare him the Sokoine. He was from another planet. Mtoto wa mkulima amekataa gari la kifahari. Lakini ni mtoto wa mkulima huyo huyo mwenye dhamana ya kuadhinisha ununuzi wa magari hayo. Angekataa kuadhinisha in the first place!
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    huyu siwezi mpa kura yangu. May be sammuel 6.
    Jamaa is only a big stage performer.
    Apige kazi kama huyu mama wa ardhi, magufuli, slaa, n.k
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    me naweza kuamini kama ni mtoto wa mkulima akiwa nje ya ccm,ila kati kati ya lindi la mafisadi awepo msafi kweli?
    naye atachafuka tu
     
  13. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msanii na mnafiki.
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Definition ya wealthy (Rich)
    Income = expenses + savings
    (Kama baada ya matumizi yake yote anabaki na savings za kutosha basi huyu bwana sio masikini bali sio mtu wa matanuzi)

    Mwingine anaweza akawa na ma v8, Hummer, nyumba na ardhi ya kumwaga lakini
    Income < expenses
     
  15. B

    Batale JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Hakuna kitu mbona umiliki wa kampuni Summry yu kimya?
     
  16. L

    Leornado JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    NAOMBA VIDEO CLIP YA PINDA AKILIMA KWA JEMBE LA MKONO WALAU NUSU SAA HIVI NDO NTAAMINI HE IS SON OF PEASANT......
    Vinginevyo huu wote usanii wa kupenda press attention. Apige mzigo kwa jembe aone...
     
  17. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasikia kuna bongo la eneo huku karatu. ana jenga hotel

    source: radio mbao.
     
  18. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa hakuna cha umasikini ila ni uchafu tu. Hii ni aibu kwa kiongozi wa nchi. Waliotoa picha hii wajue wamemdhalilisha tu. Hapa inaonyesha bi mkubwa ameshindwa kusimamia usafi wa nyumba ya mzee. Huu uwanja unaonyesha haujafagiliwa, jiko chafu, wanaharibu mazingira kwa kukata miti, vyombo vipo shaghala baghala, jikoni majivu kibao, ona jinsi hii ndoo nyeupe ilivyo na mabaka sugu ya uchafu. Chai ipo jikoni kila mtu anajitekea kwa chombo chake na kwa wakati wake. Huyu naye anateka uji kutoka kwenye ndoo
     
  19. smati

    smati Senior Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda umefanya nini huko kijiji kwako. Kujichanganya na wanakiji sio kitu, cha msingi nini umebadili kwa hao watu. Usijifanye mwanakiji kumbe ni born town wa kutupwa ila kuulaji unajichanganya na hao innocent poor pepole.
     
  20. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    inaelekea kijiji kizima wamehamia kwa huyu mkulima,hesabu hao jamaa hapo wanaopiga chai,bado ndani sijui wako wangapi na kwingineko.
     
Loading...