Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda ndie waziri mkuu anayeongoza kuongopea Bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Jul 6, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukifanya tathimini ya haraka uragundua kuwa pinda ndie waziri mkuu anayeongoza kwa kuliongopea bunge kwa kutoa taarifa zisizo na uhakika, mfano alivyozungumzia mauaji ya Arusha na Spika kumlinda dhidi ya ushahidi wa Lema, Kusema serikali ya awamu ya Nne imefanya uamuzi mgumu wa kuvunja baraza la mawaziri wakati ukweli lilivunjika kikatiba baada ya waziri mkuu Lowasa kujiuzulu
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,509
    Likes Received: 9,282
    Trophy Points: 280
    Nitajie mwana siasa mmoja ambae si muongo.
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    presida Jakaya Kikwete
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Siasa + Longolongo = Uongo
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi wakiwa wengi ndo inahalalisha eheee??
     
  6. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    FaizaFoxy wanasiasa wepi wamekuongopea kipi?
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Na pia ni waziri mkuu muoga kuliko wote,...anayependa kulia lia kila tu apatapo kikwazo,.....
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Umetumwa na nape umsafishe pinda.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu, kwanza anajiita mtoto wa mkulima wakati yeye ni fisadi teh!
     
  10. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,565
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    FaizaFoxy-Waziri wa uongo na mambo ya kipuuzi JF
     
  11. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nyie hamujui Pinda Uongo wake ni wa wazi sababu hajui usaniii. Hicho cheo engekuwa msanii EL kwa yale yale ambayo yamefanyia ungesikia longlongo.

    Si unakumbuka jamaa EL alivyokuwa anawaibisha wakuu wa wilaya na mikoa kwenye TV kwa uwafokea. wanachi wasiolewa wanajua yes Tumepata PM kumbe ni usanii.

    Tatizo la Pinda hazwezi kuwa msanii wakati boss wake ana "bendi" ya kisanii.
     
Loading...