Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda na tumaini jipya

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 19, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akizungumza na Askofu Mstaafu wa Jimbo la Dodoma Mhashamu Mathias Isuja katika shehe za kuadhimisha miaka 10 ya Kijiji cha Matumaini cha Dodoma kinacholea watoto yatima.

    Je, Pinda ni tumaini jipya katika kuleta neema ya maisha bora kwa kila mtanzania?
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Pinda huyu huyu? Anyway Askofu Ishuja was very influencial back then. That is just a meeting of old friends...
     
  3. h

    haroun eston New Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli pinda ni mzungumzaji mzuri sana tena kwa hisia lakini utekelezaji wake hauendani na ahadi zake sasa tuseme watendaji wake wabovu au yeye mwenyewe.Kama matumaini kayatoa sehemu nyingi sana ingawa baadhi ya sehemu katekeleza lakini kwingine imekuwa historia kwa mfano AJIRA KWA MAAFISA UGANI.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu kama hicho ni sikio la kufa tu
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakiwa na viongozi wa dini ni kama kinyonge kugeuka rangi kuakisi mazingira yanayomzunguka ndivyo viongozi wetu wa serikali walivyo. Lakini dhamira zao ndivyo zilivyo ila ni shauri ya mtaji wa ulaji?
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo akikaa kiongozi yeyote wa chadema utasikia ooo wadini na sijui nini nini.
     
  7. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Liwalo na liwe policy.
     
Loading...