Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda na mradi wa zima moto za bajaj....................

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Apr 9, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Waziri Mkuu Mizengo Pinda akikagua Bajaj ambayo imetengenezwa ili kumudu kazi ya kuzima moto hasa kwenye maeneo yenye barabara nyembamba katika maonesho yaliyoandaliwa na Kampuni ya Spray and Fumigation Services Limited, bungeni Dodoma Alhamisi. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu).
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Is this government serious...................................kweli ni moto upi bajaj itauzima??????????????????????????????
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    hatuna serikali....
     
  4. upele

    upele JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mbwahi mbwahi wakuu lazima tuongee kwa vitendo wanatutania,
    Conquest-hapo hapo nagonga maini:help:
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nyerere aliwahi kusema...serikali corrupt yo yote ile hushughulika na vitu vidogo vidogo tu, kama kukimbizana na wamachinga badala ya kukimbizana na wakwepa kodi, badala ya kuboresha miundo mbinu ya miji yetu na kununua vitendea kazi bora, PM mzima anadeal na bajaji!!!!
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akili za Pinda na punda ngoma droo
     
  7. MANI

    MANI Platinum Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Utingo uko sahihi kabisa watafanya lipi kubwa?
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    yaani hawa na rais wao ni ma comedians ...si kuna siku JK alisema atanunua bajaj 400 kwa ajili ya kuwawahisha akina mama wajawazito hospital wakiwa wanataka kujifungua...
     
  9. m

    macinkus JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    magari tu hufika kwenye tukio bila ya maji licha ya kuwa na mapipa ya kuhifadhia maji makubwa, bajaj itaweka wapi maji na kubeba wazima moto? Kweli kazi tunayo. mara mvua ya thailand, mara power tiller, mara bajaj kwa mama wazazi, na sasa bajaj kuzima moto!! na kupeleka watoto wa shule za msingi kwenye mkutano wa katiba saa 11 alfajiri kuwazomea watakao mkuja saa 3!! nadhani saa sasa imewadia.

    macinkus
     
  10. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Another daylight robbery...moto ambao unaweza kuzimwa na bajaji hauwezi kuwashinda wananchi.
    Mzee Mwinyi hakukosea aliposema Tanzania ni kama kichwa cha mwendawazimu kila mtu anajifunza kunyoa..
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Yaani mpaka niite bajaji ina huo moto utakuwa umenishinda kweli? Maana moto huo hata nikiumwagia haja ndogo yangu utazima,wabongo bado tuna safari ndefu...
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hapa ndipo nionapo viongoz wetu hawapo serious na mambo serious-kweli utatumia bajaji as fire fighter truck?au as gar la wagonjwa?
    mi naona wanafanya utani kwenye mambo amnbayo hayahitaji utani-MI NAONA HIZI BAJAJI NI HAWA WAHINDI WANAFANYA BIASHARA TU YA BAJAJI ZAO-
     
  13. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hawa watu ni wa kutandika viboko. Hivi kweli bajaji zimamoto zinaweza kumudu uzimaji moto mkubwa? Assume moto umetokea ghorofa ya sita kwenye jengo fulani. Kisha unapeleka bajaji pale, sina hakika katika hayo matenki ya maji yana ujazo kiasi gani kuweza kuzima mto mkubwa.

    Can't we be serious for 1 minute?
     
  14. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiranja mkuu, unastuka leo? kiongozi anayeona fahari umaskini wakati Nyerere alishasema kuwa umaskini ni adui mkubwa wa maendeleo, kisha tunategemea atufikishe wapi? ndiyo hayo mara ooh, watu wasivae suti ...
     
  15. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwenye majengo kunatakiwa kuwepo na Fire Extinguishers, kwa ajili ya dharura kabla gari la zimamoto halijafika, kwa vile hatuweki mkazo kwenye hili ndo maana wajasiriamali wanakuja na bajaj kwa vile wanajua kuwa wakiweka mezani pendekezo kama hilo hawakataliwi maana ni sehemu ya kufidia ufadhili wanaoufanya kwa chama.
     
  16. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu acha ghorofa ya sita,nyumba ya kwaida tu hako katenki kanabeba lita ngapi kuweza kuuzima moto kwenye nyumba ya aina hiyo..,majibu mepesi kwa maswali magumu..
     
  17. w

    warea JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is this "Made in Tanzania"? I wish he officiating production of these by Tanzanians. We have engineers, but where is environment for applying our creativity?
    Poor leadership -> Poor education -> Little creativity ->dependency on foreign -> More problems! Isn't it
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    watapigwa na wananchi yani Nyumba yamtu inaungua wewe na kibajaji lazima wakupe makofi!!wataona unawatania!!
     
  19. B

    Bobby JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa, jk, pinda na wengineo kwenye serikali yao ya vichekesho yaani pale unapofikiri wamemaliza kutuchekesha ndio wanaibuka na nyingine kali zaidi ya kuzivunjilia mbali mbavu zetu. Juzi walipokuja na bajaj ambulance mimi nikajua wamemaliza hawatatutania tena watafanya kazi sasa. To my surprise in less than a month time wameibuka na hii kali nyingine zaidi- bajaji zimamoto.

    Mimi nilikuwa ninaombi tunaopost if possible vingine kama hivi tusiwe tunapost maana internet haina siri so dunia nzima wanatuchora na kutuona wote hamnazo. Maana premier mzima wa nchi maskini kama hii kutumia muda wake wa thamani kwenye jambo kama hili badala ya kudeal na issues serious ni udhalilishaji wa kiwango cha juu kabisa.
     
Loading...