Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda Na Mkono: Uso Kwa Uso

Discussion in 'Jamii Photos' started by Allien, Apr 24, 2012.

  1. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Weka maneno yako tafadhali . . .



    [​IMG]
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nitayatoa wapi maneno hapo au ndiyo njia ya kunichonganisha na ma MODS nipate ban?
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mh Nimrodi kusaini haikuwa na maana kwamba ana chuki na Mh Pinda anachotaka ni mawaziri Wezi wajiuzulu. Mh Pinda hajatajwa kwenye taarifa za CAG/Kamati za Bunge
     
  4. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ezan kwani ulikuwa unataka kuandika matusi hadi ufikirie kupigwa ban?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndachuwa ni kweli uyasemayo. Hivi ni kwa nini Wabunge wa CCM waliopiga kelele hawaku-sign?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hundred % what I had done is just for the business...nothing personal.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Allien tatizo nililo nalo mimi mahala popote walipo watu wanao ni-enjoy huwa nasita kutokuwatukana. Hebu fikiria mimi nimekaa mbele ya TV nikisubiri tamko rasmi la Pinda kumbe alikuwa ananitania??????? Hivi hii mood niliyonayo dhidi ya wezi wa rasilimali zangu nastahili kutaniwa kweli??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Walinyimwa kusaini na Mh Lukuvi
     
  9. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    usijali mh. Mkono siunajuwa sina meno ya kung`ata kutumikia uongozi huu ni sawa na kulala na mama mkwe kitanda kimoja...

    afadhali umesaini watu sijuwi wanaogopa nin?????
     
  10. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    P: sasa ndugu yanguuu, mbona unanitishia amani yangu ndugu yangu?
    M: hahah ha ahh hah wawajibike Bwana, tatizo wala sio wewe....
     
  11. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ezan nimekupata Mkuu . . . kwa msingi huo ruksa kufunguka aka kuchezesha taya . . . . kama Lusinde vile.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndachuwa Mh. Lukuvi ana rungu gani mpaka kuwapa au kuwanyima ruhusa? Mbona kuna 4 wamesign?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ezan nimekupata Mkuu . . . kwa msingi huo ruksa kufunguka aka kuchezesha taya . . . . kama Lusinde vile.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kenya ubunge ni kutafuta umaarufu tofauti na hapa kwetu idadi kubwa ya wabunge wanachukulia ubunge kama ajira namaanisha familia yake ndugu na jamaa zake wa karibu wanaishi kutokana na kipato cha Ubunge; akipoteza ubunge matatizo ya kifedha yanaanzia pale pale. Nimrodi Mkono namfananisha na wabunge wa Kenya; hategemei kuishi kwa kipato cha Ubunge. Kwa upande mwigine Mh. Deo Filikunjombe kama mleta hoja Bungeni asingeeleweka kama angeacha kisaini. Hata Mh. Mrema alisaini kwa kuwa ni mleta hoja kwa hiyo Mbunge ambaye ni kichekecho kabisa ni Mwenyekiti wa Hesabu za Serikali kuu Mh. Cheyo.
     
  15. Ipyanah

    Ipyanah Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Mkono: Teh!! Teh!! Teh!! Teh!! Na sijui huo ugonjwa wa kuwa na huruma nani kakuambukiza, ni mbaya sana kwa nchi yetu..
    Pinda: (anawaza) Mungu nisaidie,niendelee kuiweka mikono yangu pamoja, kofi litalotoka hapa, watu wataokota kofia tu! Chezea uwaziri wewe...
     
Loading...