Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda na Mawaziri wanaonewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Apr 21, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kuna kigogo anayehusika na kuyumbisha nchi, hawa ni matawi tu. Sitegemei katika familia mtoto afanye kitu kinyume cha matakwa ya mkuu wa kaya. Yaliyompata Edward Lowasa ndiyo yanayowapata hawa sasa hivi. Kama Lowasa aliharibu nchi, je baada ya kuachia ngazi nini kinaendelea? Mbona mbaya zaidi kuliko wakati wa Lowasa katika ufujaji wa mali ya umma na usimamizi duni kabisa katika shughuli za serikali na mali ya umma?
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    haswa. Wabunge wanatuchanganya tu. Tatizo ni Rais na chama chake. Jairo ya Rais, epa ni Rais, richmond ni Rais, s. Packages ni Rais, umaskini ni Rais.kuteua ni rais. Pinda ni bangusiro nyingine.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kama wanaona wanaonewa kwa nini wasijiuzulu?
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hivi mpaka wananchi wa kawaida wanaperfomance indicators za mawaziri na Kikwete hana? Kikwete atoswe hajui majukumu yake.
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,379
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280
    Waondokee.... kwani nini kinawazuia.... wengi ni wezi na si watendaji.....
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tatizo hapa nani atamfunga paka kengele. Kikwete anajivunia kuwakumbatia maafande wengi katika utawala wake, kwa kuwapa ulaji amejihakikishia kushika dola na kulindwa. Yule kigogo mnadhimu wa wa Jeshi aliyeshikwa na matiririoni ya pesa Afrika kusini yameishia wapi?
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kikwete anawaogopa pia hawa aliowapromote kwenye madaraka, kwani wanajua sana madudu mengi anayofanya. Akifanya makosa wataanika, ndo maana yuko radhi wabaki na ajira huku madudu hayo yakiendelea.
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa.
    Kama lowasa alikua ni tatizo basi pale alipo achia ngazi
    matatizo yasinge ongezeka zaidi kama yalivo hivi sasa.
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    I don't know about kuonewa, usipofanya kazi inavyotakiwa unatolewa.

    Ila pia, the elephant in the room few are mentioning is called Jakaya Mrisho Kikwete.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wengi watajiuzuru lakini matatizo yaliyoanzia 2005 hayaishi, na kila kukicha hakuna unafuu. Bora kura ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu ibadilike kutokuwa na Serikali kwa ujumla. Vinginevyo nchi hii inazidi kuuzwa kwa wageni, na mkuu amekazana kutalii kuuza nchi bila huruma. Afadhali wangetufuata, lakini tunawafuata. Hapo ndo tatizo.
     
  11. r

    rohrer Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnyororo uliochoka hukatikia kwenye kiungo dhaifu kuliko vyote. Haya ndiyo tunayoshuhudia sasa hivi.
     
  12. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Wafanye kama Ghana walivyofanya, tatizo ni kizazi hicho na kwa bahati mbaya ndo kizazi kinajojiita kilipata elimu bora kabisa.
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    We kama unaonewa siunaondoka bwana unapong'ang'ania ni kwamba kuna maslahi hapo tusidanganyane bwana.Hakuna anayeonewa tena hawa wanatakiwa kunyongwa kabisa
     
  14. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Kheri ale m2 mmoja kuliko kuachia kila tomy and gerry.....
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya ndio madhara ya kuwa na Lavish government, wao ni kula tu!
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wachangiaji wa thread hii mmenivunja mbavu leo, maana katu hamuishiwi cha kuandika
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hahaha, kila mmoja akimega tonge sima yote itaisha haraka, bora mmoja tu atabakiza kiporo
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ziara ya Mkulu huko Brazil imetifua nyongo za Watanzania, angekuwa msikivu kusitisha utalii huenda ghadhabu isingepaa kiasi hiki cha wabunge wa CCM kuasi.
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maigizo in action
     
  20. I

    Irizar JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Petrol imeptikana Tanzania, na Raisi wetu lazima atie sahini na hao watakaokuja kiuchimba nao ni BRAZIL PETROL, kwa hiyo lazima kieleweke kabla hajaachia ngazi, MSHIKO JAMANI...

    Muhimu kwake kuandaa mshiko wa petrol kabla hajatoka 2015..
     
Loading...