Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda na Mama Salma kuutangaza Ml.Kilimanjaro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Nov 9, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii nchi bwana inakoelekea mi sipaelewi kabisa...Majuzi mkulu wa nchi yaani JK alikuwa anaendelea kuwashawishi watz watumie zile mashine za TRA ili kuongeza kodi, sasa imekuwa ni zamu ya Pinda na mama salma kuutangaza mlima kilimanjaro ili tuupigie kura uwe katika maajabu saba ya dunia.
    Hivi hakuna namna nyingine ya kuwashawishi watz kuupigia kura mlima kili mpaka hawa watu? Au wanadhani watz tunawapenda sana kiasi cha kwamba tukiona sura zao kwenye tv basi tutashawishika kupiga kura?
    Kwa hasira nilizonazo binafsi na hawawanaotafuna kodi zetu, nikiona wanakitangaza kitu hata attention inapotea...kwa ujumla napata kichefuchefu, akheri wangetumia nia ingine kuwashiwishi watz waupigie kura mlima kilimanjaro kuliko kuuza sura zao!
    Am bored to see them on my Tv screen!!!!!!!!!!
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Walikuwa wapi siku zote? Imebaki siku chache ndio wanafungua macho. Wapinzani wetu ni South Africa na wao walifungua kampen ya kupiga kura kwa mbwembwe nyingi na uhamasishaji wa hali ya juu.
    Tanzania tumebakia zima moto tu na majibu mepesi.
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hata huo mlima ukiwa katika 7 wonders nini kitabadilika hapa tz? tuna migodi mingapi mbona hakuna kinachoeleweka? sanasana watazidi kufaidi hao walioko magogoni....sasa wamekumbuka shuka kumeshakucha...wanahaha.....
    je, hivi kuwafanya watz wapigie kura mpaka waione sura ya pinda na mama salma kwenye luninga? hakuna namna ingine?
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    jamani kuna mambo mengine hayaamuliwi kwa kura! Kwanza hao wanaotambua maajabu ya dunia ni akina nani? Kila alichoumba Mungu ni maajabu tena ajabu kubwa kuliko yote ni sisi binadamu!! Wasituzingue hawa wazungu!
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    yaani kuna watu wamekaa wakaja na hii project eti tupige kura! hayo ni maajabu ya kura za sms! No logic!
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nakuunga mkono!!!!
     
  7. u

    utantambua JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maswali ya msingi sana haya
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni lazima 2jiulize baadhi ya maswali kabla ya kupiga kura...tuna misitu, mbuga za wanyama, migodi na rasilimali nyingi sana, zimetusaidiaje sisi watz? haitakuwa na umuhimu wowte hata huo mlima ukiwa ktk 7 wonders.....mi binafsi sidhani kama ntapiga kura. siyo kwa sabab sipendi kilimanjaro ishinde bali ni kwa sabab sioni manufaa kwa watz walio wengi hata huo mlima ukiwa ktk 2 wonders au one wonder of the world!!!!
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nawashauri msipige kura
     
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Kuongezeka kwa watalii mlima kilimanjaro kutachangia uharibifu wa mazingira halisi ya mlima. Sipigi kura.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    hata iweeeeeeeje
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,073
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    hatupigi kura mkuu!! tumekuelewa.
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hakuna maana kama hata kabla ya kupga kura kinachopatikana kinaliwa na wajanja wachache tu
     
  14. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kuna wajinga kibao kwenye taasisi mbalimbali wanatakiwa kufanya hizi kazi za kishenzi sio p.m,prezdaa

    zikija ishu za muhimu kama umeme,katiba wanawarushia mpira wapuuzi wa chini yao
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Sipigi kura ng'o atapiga riz1,miraji,Dr Dr Dr jk,Dr salma na mafisadi wanawaokumbatia
     
  16. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Walitufundisha ''mnapinga katiba ya 1977 na hamjaisoma''.Sasa iweje watulazimishe tuupigie kura mlima kilimanjaro wakati wanafahamu watz wengi hatuujui,na maajabu yake hatuyajui.watupeleke kwanza tukauone na maajabu yake then voting.
     
Loading...