Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda na Joshua Nassari, toa maoni

Discussion in 'Jamii Photos' started by misnomer, Apr 19, 2012.

  1. misnomer

    misnomer Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mjukuu wangu najua umepania sana kuniumbua siku za alhamisi lakini kwa kweli let us be friends maana sisi ni ndugu...
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hapa anamwambia Kijana usiwe mtata kama mwenzako Godbless Lema...unajua Lema nilijaribu kukaa nae na kumuomba apunguze mukali lakini hakuna hivyo mimi na cham changu hatukuwa na njia nyingine bali ni kumuondoa kwa njia ya mahakama....
     
  4. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera kwa ushindi..... CCM tulijitahidi sana kukuibia kura zako lakini wapi!!!!! chama chako kilijipanga vizuri sana kulinda kura.....hatukuwa na jinsi.....ilibidi tu utangazwe mshindi.....kwani sisi ushindi wetu unategemea sana wizi wa kura...hatuna mvuto kwa jamii.
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Jana dogo aliogopa kumchana live, akamtaja Mkulo ndo hakuwepo bungeni.
     
  6. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kijana usiwe unauliza maswali yanayohitaji kutoa data mimi nishazeeka hivyo ubongo wangu hatunzi kumbukumbu vizuri umesikia??
     
  7. Goodluck Mshana

    Goodluck Mshana JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,006
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mzee siku zako na chama chako zinahesabika...fupisha maenda hudhuria kikao cha cdm tumepania kuchukua nchi...
     
  8. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Alafu we Mzee nakumaindi,,,,Hapa unanipotezea muda tuu. Siku zako zimefika...
     
  9. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    "Oh, kumbe na wewe unashonewa suti na fundi yule yule!"
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    ''Kijana hii suti kama yetu vile.........hebu kaivue uvae zile zenu''
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    anasema'' unajua nassaari.ifike mahali tuwe wakweli,mlitukimbiza sana kule arumeru,ila mimi sikuhusika kumteua lusinde
     
  12. B

    BLB JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kijana unaonekana mtata zaidi ya tundulisu,
    tafathar uwe na simile katika baadhi ya mambo, hii inchi haitakiwi uwe na hasira, afu we bado dogoras
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Anamwambia"...nashukuru umemnyima Willy Malecela kura na hongera sana kwa kumlia tuhela twake na kura umepiga kwa mgombea sahihi...."
     
  14. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda anasema " kwa kweli kijana, naona ni wakati muafaka wa mimi kuhamia kwenye chama chenu, manake huku kuna dalili zote za kufukuzwa au kupigwa risasi, mawaziri wangu wote wezi, ila wanalindwa na ba mwanaasha"
     
  15. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sikudanganyi Kijana; by the time unafikia umri wangu kama utaukuwa bado umekomoa na siasa za kutetea maslahi ya wananchi sura yako iatakuwa handsome kuliko yangu!
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,320
    Trophy Points: 280
    Kijana nikumegee siri, navuta muda tuu maana 2014 na mimi natia timu kwenye gwanda nishachoka na ubabaishaji kwenye chama chetu. Hivyo punguza makali ya maswali kwangu dogo janja.
     
  17. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35



    "Nassari bwana acha porojo,si kweli kwamba Ba Mwanasha ana kichwa cha n*zi ! Sema tu hayuko serious na matatizo ya watz".
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanangu amani inapatikana bila solaha we unadhani hata mimi ccm naikubali sema tu kwavile ndo ninapopata hapo kula yangu
     
  19. N

    Noboka JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Anamwambia, wasamehe wote waliokukosea hasa Lusinde aliyetukana makamanda waliokufikisha hapa
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ''chonde chonde chonde!!mwanangu naomba ukawatulize wale wananchi wako wasivamie mashamba ya wawekezaji kwa sababu swala lao liko kwenye mchakato!na kwa kweli ukisema kila mwananchi tumpe kipande cha ardhi serikali itabidi inunue ardhi kutoka nje kitu ambacho ni sawa na haiwezekani kwa sasa,ni lazima tuanze kujenga uwezo wa ndani"
     
Loading...