Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda na Dr. Slaa wanapogonga kwa furaha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 15, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hehehe hapa kwa kweli Dr. Slaa umetusaliti Watanzania mbona kimya na kwa gonga hii na Mh. Pinda ina maana serikali ya JK so far umeikubali yetu macho...

    [​IMG]
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Siasa siyo uadui, ni kupingana kwa sera tuu
     
  3. K

    King kingo JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hahahah hapo Mizengo Pinda alikuwa anafurahia Dr slaa kutokuwepo Bungeni
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hebu ipeni maneno picha hiyo mie nadhani Dr. Slaa anamuambi "mkuu kule Mpanda mjini lazima tuchukue nyie si mko huku hamtaweza kuchakachua na Pinda anajibu hahahahaha Slaa bwana nyie chukueni tu hata kama ni nyumbani kwangu...."
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    sijakuelewa kwani siasa ni vita mazee?
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Well said!!
     
  7. W

    We can JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi ninamtazamo tofauti: Slaa anamwambia Pinda, bahati yako sikuweka mgombea kwako, usingelikuwepo hapa! Pinda anasema, aisee ungelikuwepo bungeni mara hii, ungelitusambaratishaje?

    Kusema kweli picha hii inaonyesha ukomavu wa siasa. Wapo wanaomchukulia Slaa kama adui. Hawa ni majambazi! Wapo wanaomchukulia Slaa kuwa ni mpinzani, hawa ni wanasiasa. Wapo wanasiasa wanaocheka na Slaa, hawa ni wanasiasa wa kweli. Wapo wanaomchukulia kila mwanasiasa ni ndugu, hawa ni wa Tanzania.....
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Pia wala hakusema kuwa amemkataa Kikwete check hotuba ya kampeni ya Marando wakati alipokuwa anawania Uspika
     
  9. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    slaa anamwambia pinda , nyie sio watu wazuri mmemchakachua mpaka SITTA.ha ha ha ha
     
  10. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yeah! Siasa siyo vita but tofauti ipo ktk sera na njia za kufikia 'common goals'
     
  11. W

    We can JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tuekee hapa mkuu hiyo hotuba-wengine hatukuipata.
     
  12. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tanzania ni yetu sote bila kujali itikadi ya vyama vyetu. Hakuna haja ya kuwa maadui kama binadamu; lakini kisera tunatofautiana.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    MKUU MIMI NAKUUNGA MKONO KAMA SIO MIGUU YOTE MIWILI, NINA UHAKIKA DR SLAA NI MZALENDO WA KWELI, HAWEZI KUTUSALITI WATANZANIA, ILA HICHI KIMYA HATA MIMI, KINANITIA MASHAKA, SISI WENGINE HUKU MTAANI WATU BADO WAMETUNUNIA, SASA WAO WANAKWENDA KUCHEKA NA HAWA MAFEDHULI! BASI TUNAOMBA KUSIKIA TAMKO LA CHADEMA ILI MIOYO YETU ITULIE.

    KWA KWELI HAFADHALI MPENDAZOE NIMEMUELEWA, AMEFANYA KILE WANANCHI WANAKITALAJIA, SASA KWA NINI CHAMA MAKINI KAMA CHADEMA HAKIJATOA TAMKO LAKE KAMA CHAMA? DEMOKRASIA YA KWELI NI PAMOJA NA KUHOJI NA KUDADISI, HAPA NAOMBA MAELEZO KUTOKA CHADEMA

    :A S angry:
     
  14. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nadhani anaogopa kuwaomba radhi watz kwa nukuu za uongo ambazo amekuwa akingizwa mkenge na wanausalama wake.
    Ajitokeze hadharani tunamsubiri.
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Slaa anasema 'Tanzania yetu sote, fungu la chadema limeongezeka safari hii, tutakula na kusaza, vipi nyie ccm?"

    Pinda anajibu "usijali wewe ccm chama kubwa, kama ruzuku ni ndogo, tutafanya ufisadi tu, tuko pamojaaaaa"

    wanagonga wamefurahiiiii :A S angry:
     
  16. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda anasema bwana safari hii umetupiga sawa sawa, kama sio kutumia mbinu za ziada tungeenda na maji.
     
  17. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    k.JPG
     
  18. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,083
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Hapo Mh. Pinda anakubali kuwa mwaka huu wa uchaguzi CHADEMA chini ya Dr. Slaa iliiendesha mchakamchaka chama kikongwe cha SISIEMU.
     
  19. W

    We can JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo umetumia Hisia kali rafiki.
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Pinda kicheko chake hakitoki moyoni lakini cha Dr. Slaa chatoka moyoni kabisaaaaaaaaaaa...........................Dr. Slaa ana mapenzi ya kweli na nchi lakini hawa CCM wao ni mlo tu upo mbele lakini siyo kulitumikia taifa kwa manufaa ya vizazi vijavyo.................................
     
Loading...