Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda na BomoaBomoa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PrN-kazi, Mar 7, 2011.

  1. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pinda aingilia kati katika mchakato mzima wa Bomoabomoa uliokua unaendelea akisema usimamishwe ili tathimini ya nchi nzima ifanyike kwanza. Pinda alisema hayo jana akiwa Chato Mkoani Kagera.

    Kutokana na kauli hiyo sizani kama ilani yao ya uchaguzi inaweza kutekelezeka. Kilichokua kinafanywa na Magofuli ni ktk utekelezaji wa Ilani ya Uchaguzi .
     
Loading...