Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda Mchuchuma uliweza vipi DOWANS isiwezekane!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arafat, Feb 24, 2011.

  1. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa waziri Mkuu swali la nyongeza:

    1. uliweza kuchukua Mchuchuma kwa huyu Jamaa hapa mpaka sakata likatulizwa?

      [​IMG]

    2. Naimekuwaje umeshindwa kwa hawa hapa chini kuwanyang'a Dowans yetu, maana Mali ya wizi ni mali ya Umma

    [​IMG]

    Tupo nyuma yako husiogope, husiwaogope.
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaongelea Kiwira coal mine au Mchuchuma?, kwa ninavyojua mimi Mchuchuma imeshauzwa kwa Tajiri mmoja wa Kihindi simkumbuki jina ambae nae amshawaalika wachina kufanya mambo
     
Loading...