Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda mbona huweze kuchukua hatua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisendi, Feb 15, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ndugu wana JF
    Naomba, Mh Waziri Mkuu PINDA Tunakuomba uchukue hatua kama Waziri mkuu maana tatizo la umeme sasa linaipeleka Tanzania Kubaya, Baadhi ya Viwanda vinafungwa na hatimaye vijana wanakosa ajira kwa kupewa likizo bila malipo. Pia wewe kama Waziri mkuu kama Rais amepoa basi wewe chukua hatua dhabiti dhabiti. Kama ukishindwa na usiogope lawama, Tatizo letu waafrika ni woga. Why are we not moving whyyyyyyyyyyyyyyyy??

    watoto wa wakubwa hatutapenda kuwaona wanapewa madaraka makubwa makubwa?? Hii nchi ni yetu sote.
     
  2. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu Ukiona hivyo its simple tuu ukomo wa mawazo yao na fikra imefika kikomo kweli serikali inashindwa kuwa na Plan A and B or C katika Budget ya nishati kila mwaka katika vikao vya bunge bali wao ni kuja na kutupa porojo zao za kisiasa muda uende this time welevu ni wengi sana na wako macho na serikali imefika mahari haijui lipi la kusema na lipi la kudanganya kwani dunia ni kijiji watu wanajiuliza mbona Malasia imeweza kwanini sisi in 1990's uchumi wetu na Malasia was equal iweje wao walichukuwa maamuzi magumu na wakato na si tunashindwa huku we've enough resources ndani ya nchi hii zakutuwezesha nchi kusonga mbele na kukuza uchumi na kupunguza umaskini ila viongozi kila kukicha wanashindwa sema neno kwani hawana tena la kusema sera zao zimegota kabisa
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Trust me,..huyu mtoto wa mkulima ni hovyo na muoga kuliko hata mkuu wa kaya...kinachomsaidia ni labda sura yake tu ndiyo inayoyowamis-lead watu kwamba labda ni mtu makini na siriasi kidogo kuliko mkwere.
     
  4. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmekuwa mkipiga kelele na "peoples' power", acha sasa mkumbane na "money speaks"; mtabanwa mbavu mpaka muwapigie magoti mukiwabembeleza kuwasha mitambo ya Dowans!
     
  5. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 927
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 80
    Viongozi wamekalia stories wanashindwa kuthubutu, wanalewa madaraka, daily wanatupa stories zile zile maendeleo yanayopatikana ni kidogo kuliko yanayotakiwa, mbona Rwanda wanaendelea? Ukiwa na ideas unakutana na bureaucratic mwnzo mwisho! Yatakuja kuwa na mwisho lakini wakati tushaumia sana! Maendeleo yanahitaji viongozi wajitolee wawe wafanyakazi wa umma siyo mabwana wa uma kama ilivyo sasa
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    shockupsorber ya mafisadi hiyo........................undhani atachkua hatua gani sasa
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,377
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu!
     
Loading...