Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda LIVE BUNGENI maswali ya papo kwa hapo..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Emils, Aug 4, 2011.

  1. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    spika anaaza kwa kuelezea utaratibu wa kumwuliza waziri mkuu maswali..
    Pinda ananza wizara ya uchukuzi..anaelezea kidogo kuhusu sekta ya uchukuzi..kama member yeyote yupo live please tusaidiane kuwasilisha
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waziri mkuu amesimama na kuanza kujibu maswali bungeni
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pinda amesema budget ya Miundombinu imeongezwa kwa shs bilioni 95, katika harakati ya kuinusuru isikataliwe.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wana JF mtanisamehe, mwenzenu kila figure inayotajwa nailinganisha na zile trilion3, Du! Haizifikii hata robo!!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wizara ya Uchukuwa inatakiwa ipate bajeti si chini ya Trillion moja. Hii wizara na ile ya Ujenzi ni kiungo muhimu kwa maendeleo ya uchumi wowote. Mh Omary Nundu ana kibarua cha kufufua Reli, ATC, sasa kwa hivi vijehela vya kuokoteza atafanya nini?

    Shimbo ana trillion 3, wakichukuwa hapo trillion moja inatosha kabisa kutatua matatizo ya RELI.
     
  6. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hela nyingi KWELI KWELIi.Je thamani ya utendaji wake (VALUE FOR MANEY) italingana na kiasi cha fedha kinachotajwa au ndo kuchakachua kwa kwenda mbele?
     
  7. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Endlea kutupatia taarifa
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Tuwekeeni maswali na majibu ya PM
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    mwangalie vizuri akilia tuu utujuze!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kakua siku hizi halii ovyo!
     
  11. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu vipi?Wenyewe wamechukua umeme wao au?
    Tunaendelea kusubiria kutoka bungeni maana tuna usongo sana na hiyo bajeti ya Nundu
     
  12. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Daah akili zetu sijui zikoje.
     
  13. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inaonekana serikali kama kawa wamekuja na kampango, waziri mkuu amesema wataongoza bil 95 kwenye bajeti uchukuzi..halafu inaonekana wabunge wengi wa ccm eti wanaunga hoja mkono bajeti..
    Kweli wabunge wetu hawana msimamo
     
  14. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa ccm ni mabingwa wa kuuma na kupuliza.
     
  15. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mikwara yote wamepewe bil 65 wamelainika........ yetu macho
     
  16. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli Lembeli ameamua kuichana ccm..amesema maswala kama bandari kavu a isaka imekuwa kichaka halafu wanajenga kontena gate shinyanga badala ya isaka..anamaana kwamba, treni itakuwa inapakia mizigo shinyanga then inarudi tena nyuma kuelekea burundi na rwanda...pia kasema katibu wa miundo mbinu jana alikuwa anacheka wabunge wakichangia bajeti kasema hana uzalendo..
     
  17. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    pinda anafwanywa kama katuni ndan ya chama cha magamba , et kwa sababu ni mtoto wa mkulima akisema kitu chochote watz watalegea na kumwonea huruma halafu mambo yataendelea. what a rubish?



    "THE ONLY ABSOLUTE TRUTH IS THAT THERE ARE NO ABSOLUTE TRUTHS"
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Bila shaka ulikusudia wizara ya uchukuzi, ndo budget yake iko kilingeni.

    Takwimu sahihi ni zipi? ni bil 65 au bil 95? Je hiyo pesa imetoka wapi overnight?? au wamekopa kwa Lt.Gen.Shimbo!!??
     
  19. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,572
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    <br />
    ilitakiwa kuiunganisha na wizara ya magufuri.
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    kwanini walikataa kuziongeza mwanzo hizo bil 95??au zilitengwa kwa ajili ya kampeni za igunga??iam disgusted..hazitoshi na hawataongeza zaidi..why??ukifufua reli mizigo haitasafirishwa tena na malori ya ridhiwan/kikwete,.ukifufua ATC,ndege ya mramba etal(precision air)haitapata wateja,..ukifufua meli,..boti za bakhresa/ali hassan mwinyi zitakosa wateja..
    naomba kuwasilisha
     
Loading...