Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda kuweka hadharani majina ya mawaziri wanaojizulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by COSTOMER, Apr 21, 2012.

  1. C

    COSTOMER Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waziri mkuu pinda leo ifikapo majira ya saa sita za mchana anatarajia kuweka hadharani majina ya mawaziri saba walioamuliwa kujiuzulu kufuatia kashfa za ufisadi ambazo zinaelezwa ama kusababishwa na wao ama watendaji wao na wao kubeba dhamana hiyo.

    mawaziri ambao wanatajwa kukumbwa na sakata hilo ni pamoja na Waziri wa Fedha, Mustapha Mkulo, Waziri wa Uchukuzi, Omar Nundu, Waziri wa Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi), George Mkuchika na Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk Cyril Chami na naibu wake, Lazaro Nyalandu.

    hata hivyo mpaka hapo jana usiku mwenyekiti wa POAC Zitto kabwe amefanikiwa kukusanya kura 75 tano zikiwa za wanachama wa CCM ambao ni Deo Philikunjombe wa Ludewa, Ally Keissy Mohamed wa Nkasi Kaskazini, Alphaxard Kange Lugola wa Jimbo la Bunda, Murtaza Ally Mangungu na mbunge mmoja wa Viti Maalumu kutoka Kanda ya Ziwa ambaye hakutaka atajwe kwa sasa.
     
  2. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Tupeni taarifa za uhakika jamani.hivi sasa jf inataka kubadilika kuwa kama sehemu ya kupiga umbea.tafadhali wana jf wote tulete taarifa zilizo sahihi.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,331
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    Sibanduki kwenye tv leo mpaka kieleweke..
     
  4. M

    Mawinyi Yeye Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Idadi ndogo ya wabunge wa CCM watiokubali kuweka saini zao katika kuiunga mkono hoja ya Mh. Zitto ina dhiditisha nijinsi gani CCM walivyo kuwa wanafki pindi wawapo bungeni na kujidai wanatetea maslahi ya umma! eg Mama Kilango, Makamba,Olesendeka na wengine wengi.
     
  5. C

    COSTOMER Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hiyo taarifa ni kwa mujibu wa katibu wa wabunge wa chama cha mapinduzi Jenista muagama ndugu yangu hakuna uongo hapooooo!!!! hata hivyo nikimnukuu jam]nuary makamba kupitia Power breackfast jumamosi amesema hivi" kuna maamuzi yamefanywa na atakaye tangaza maamuzi hayo ni waziri mkuu pinda leo kabla ya kikao cha saa saba kuhairishwa". tufuatilie bunge tutayaona unless jenista awe amedanganya wanahabari bungeni jana usiku kwenye oresscof. aliiyoitishwa
     
  6. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 4,997
    Trophy Points: 280
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
Loading...