Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda kumwajibisha mkurugenzi manispaa ya Arusha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Feb 12, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tangu mh Lema aseme Pinda kadanganya bunge na umma,kumekuwepo na jitihada nyingi za serikali katika kujaribu kutafuta ukweli wa tukio zima la umeya wa arusha,ofisi ya waziri wanakumbuka shuka asubuhi
    katika hali ya kuchanganyikiwa wamemwita ghafla Mkurugenzi wa manispaa ya arusha ili apate kutoa taarifa sahihi,ukweli ni kuwa serikali imeshutushwa sana na kujiamini kwa viongozi wa chadema,habari kutoka ndani ya chadema zinasema kuwa wana ushahidi wa maandishi na wa video hivyo watadhibitishia bunge na umma kuwa pinda ameongopa
    na kama Chadema wakitoa ushahidi wao huo Pinda atapaswa kuwajibika kwa kujiuzulu
    ni swala la muda
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mungu ibariki tanzania pm mwoga ajiuzulu
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Lazima mtu au watu wawajibike.haiwezekani watu watatu wafe halafu ipite kimya kimya.tuwatendee haki marehemu na ndugu wa marehemu.
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haki ni lazima iwe na wasimamizi hivyo kama wamepatikana na ukweli ujulikane, wa kwenda aende kama mtu anapewa taarifa sio sahihi na halafu wana taka kuzitetea kwa kutisha wengine let him go.
    Na itakuwa funzo kwamba wakati wa kuchakachua mambo umeanza kuishia polepole.
     
  5. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo imetulia
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Uongo unaosemwa ni kuhusu uchaguzi wa umeya jijini Arusha mkuu.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ambao ulipelekea vifo vya watu watatu na majeruhi kadhaa!
     
Loading...