Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pinda kukimbia maswali yapapo kwa papo kipindi chote cha bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingxvi, Jul 4, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari hi nimeambiwa na mwandishi wake jana kuwa kila wiki atakuwa anatafuta sababu asiwemo bungeni siku ya alhamisi ili kuepuka maswali ya papo kwa papo wiki hii anaenda brazil akiludi next wiki anaanza ziara ya mikoani. Kumbuka ni wiki ya 3 sasa hakutakuwa na maswali na majibu
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hata ingekuwa ni mimi ni bora kukimbia, umesahau ule msemo wa heri nusu shari kuliko shari kamili? kwakweli kwa mara ya kwanza tz, tuna viongozi wakuu wawili ambao kila uchao wanachafua hali ya hewa. mifano michache hii hapa;-

    PM PINDA
    znz sio nchi
    anayeua albino naye auwawe
    posho za wabunge hazitoshi kuna watz wengi wanazivizia mlangoni
    endeleza....................................

    JK
    sitaki kura zenu wafanyakazi
    wanaopata mimba ni kiherehere chao
    maaskofu wanauza unga
    endeleza....................
     
Loading...