Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda: Kiongozi asiye na makuu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Mar 3, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Pinda ni kiongozi na wala sio mtawala.
    Yeye ni binadamu anamapungufu yake, na pia kuna mema aliyoyafanya.
    Hapa akipiga mzigo.
    PINDA.jpg
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu usifanye mchezo na wanasiasa.
    Wana sura nyingi kama rangi za kinyonga.
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sasa huyu si mkulima mwenzetu mkuu au ? katumwa huyo kutuma matumaini wakulima.danganya toto hio kujifanya hana makuu.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asavali umesema wewe.

    Lakini swali ni ..

    Je kuna jipya hapa?

    Kama walengwa waliotakiwa kuwa wa kwanza ku-observe facts kuwa siasa za kibongo hususan genge la watawala ndio haswa mzizi wa matatizo yoooote yanayotuzunguka, itakuwa vipi kutegemea kuwa siku za usoni tutakuwa na uongozi mzuri wenye kujali the common mwananchi na kuwaletea maendeleo??

    Sidhani.
     
Loading...