Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda katika picha na watoto wa MB. Lusinde nimeipenda

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 19, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Waziri Mkuu Mizengo Pinda akiongozana na watoto Levina Lusinde (kushoto) na Isaya Lusinde kutoka kwenye ukumbi wa Bunge mjini Dodoma. Watoto hao ni wa Mbunge wa Mtera, Livingstone Lusinde. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu).
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Picha yenyewe iko wapi sasa?
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    upofu au?
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimefarijika kuwa 'handsome boy' wetu anatabasamu siku hizi.
     
  5. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanajiandaa nao kuwa waheshimiwa
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    natalka niingie tenda ya kuwasambazia viongozi wetu suti jamani.hing quality kwa bei chee kabisa
     
Loading...