Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda kashindwa kutoa tamko la serikali kuhusu bei ya sukari kagera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachocho T.K, Mar 8, 2011.

  1. K

    Kachocho T.K Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kuwepo watu kiduchu waliohudhuria mkutano wa waziri mkuu uliofanyika wiki iliyopita kwenye viwanja vya uhuru platform mjini Bukoba, maarufu kama mayunga, Bwana pinda alishindwa kutoa tamko la serikali kuhusu bei halisi ya sukari. Wananchi wakiwa wapweke na kuonekana kama wako sehemu ya ibada wakati yeye akihutubia mkutano wa hadhara, walibadilika na kushangilia pale pinda alipogusia suala la sukari kupanda bei mjini abukoba na maeneo mengine wakati kiwanda cha sukari kipo km 70 tu kutoka mjini Bukoba. Aliishia kusema haiingii akilini kuona kiwanda kipo km 70 kutoka hapa halafu wananchi wanunue sukari kwa sh 2,000 hadi elfu 2,200 wakati wakazi wa Dar. wanapata sukari kwa sh1,800 kwa sukari hiyo inayotoka kagera. Aliwavunja watu mbavu na kurudia hali ya kusononeka pale aliposema nimemwagiza mkuu wa mkoa kubaini wasambazaji wa sukari mkoani humu kisha wakae chini na kuangalia sababu za kupanda kwa bei ya sukari na kutafuta njia mbadala.
    Hivi kweli kulikuwa na haja ya pinda kupanda jukwaani na kuwaambia wananchi maongezi yake na mkuu wa mkoa? Wananchi walitarajia serikali makini ingekuja na suruhisho la bei halisi wanayopashwa kutoa si maongezi yake na mkuu wa mkoa.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    ahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaa kazi kwelikweli, wangembana zaidi angeanza kulia weeeeeeeeeeeeeeeee
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bora ..... afe lakini mzigo ufike.
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata akitoa tamko nani atalitekeleza?? The guy is so useless I wound't vote him for my ward councilor position!
     
  5. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na sasa angelia Kulio cha mtu mzima nomaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mtoto wa mkulima kwishneeeeeeeeeeeeeeeee
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wakati anatoa hayo maelezo hakulia kwel? Manake huyu mzee ana majonz ya karb. Oh sor i mean ana machoz ya kinafki. Ndo wale wale, machon km wa2!!
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,519
    Likes Received: 1,714
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyo Pinda hana maana yoyote. Hawezi kutoa maamuzi yoyote. Sijui kama anafahamu powers alizonazo kama waziri mkuu!

    Pia ni mwoga sana huyo jamaa! Yaani hata kumwajibisha mkurugenzi wa hapo Bukoba anashindwa wakati yupo chini ya mamlaka yake!

    Hafai huyo mjomba!
     
  8. Ticha

    Ticha Senior Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pinda kwa sasa kachafuliwa na bosi wake,Bosi mambo magumu anatapatapa tu.sio kama kashindwa ni kwamba kazi waliotumwa wameshindwa,
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pinda ni joka lisilo na SUMU
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Pilipili hoho...kubwa lakini haiwashi kama ile pilipili kichaa...kiduchu lakini we
     
  11. m

    mcheshi JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Sababu wanaijua ila wanapotezea watu muda wao.
    Wapuuzeni hao mafisadi.
    Dawa ni kuwang'oa tu,hilo ndilo suluhisho pekee.
     
  12. G

    GAMA LUGENDO Senior Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jipya huyo, he is a man of mere words and not deeds.
     
Loading...