Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda kalonga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Apr 14, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, leo amekutana kwa saa kadhaa na wahariri wa vyombo mbalimbali vya habari. Amelonga mambo kadhaa muhimu. Je, atatikisa ama atalikoroga? Tusubiri, ndio kwanza wanatoka wako njiani
     
  2. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #2
    Apr 14, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio huwa napata tabu kabisa, watu wengine sijui tuo addicted na BREAKING NEWZ? bora ungeita tetesi alafu eti kalonga......
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila mi Halisi iwa namwaminia jamani si mtulie apakue vitu kasema tusubili ndo wanatoka tayari watu mnaharaka si msubili.
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Huko visiwani kume tengenezwa mtego, Makamba kauruka,Chiligati kauruka, Nzanzungwanko kauruka, n.k lakini huyu jamaa nanvyomjua kwa kaluli za kukurupuka huenda keshaingi kichwa kichwa kama Khatibu.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Halisi has never let down JF....Pinda hawezi kuja na jipya....mimi huwa namwona kama Joti wa Ze Comedi
     
  6. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    -Kazungumzia DECI, amesema ni uhalifu, japo amesema kuna timu ya wataalamu wanaifanyia kazi. Ila anasema kwa sasa serikali haiwezi kuifunga.
    _kazungumzia BAraza la Mitihani, naona bado Gov kuna ule ugonjwa wa kuwalea watendaji wakuu na kutaka kuhamishia matatizo kwa wadogo. Anasema wako waliokaa muda mrefu kuwa ni tatizo, wakati uzoefu ni kigezo cha ubora!!! Hilo la wafanyakazi wa zamani ndio wimbo wa Mkuu wa NECTA kutaka wale wa zamani waondolewe.
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu Halisi, leo umetuangusha!
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuhusu Zanzibar, ameteleza. Anasema anaungana na Nahodha (Waziri Kiongozi wa ZNZ) alivyohitimisha mjadala
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu Halisi jaza jaza nyama za Breaking news
     
  10. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Maana ya kuweka kidogo kidogo, ni kutoa nafasi kwa wana JF wengine kuchangia maana najua wengi walikuwamo na watajua kwa njia zao. Ni njia nzuri ya kushirikisha wengi zaidi katika kupashana habari. Naamini watakuja wengi kuongezea 'nyama nyama'
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu naona hajateleza kasimama kwenye haki na wao wana haki ya kumiliki mafuta yao kama sisi tunavyo chezea madini.
     
  12. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    KUteleza si kwa kukosea ni kuteleza kwa kukwepa kuingia mtegoni
     
  13. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Halisi heshima mbele!
    Vipi amegusia na ma-upatu mengine ya revolving fund ?maana hayo nayo yanaleta ujinga kwa TZ wa kutofanya kazi kwa bidii
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuna ile mchezo ktk tbisii inaitwa seto na vinavuna time. jamaa wanawavuna Watz kama shamba la bibi. Nadhani ni mchezo wa kubahatisha pekee ambao hausimamiwi na bodi ya michezo ya kubahatisha ambapo pia haijawahi kuoneshwa anayeshinda zaidi ya washindi wa kupigiwa simu (na kompyuta) kudadadeki.

    Mbona kitimutimu inasimamiwa na bodi ya bahati na sibu?

    kuhusu DECI namuunga mkono mzee wa milambizo (pinda) kuwa ni uhalifu. Ila kuhusu mafuta zenji hana msimamo naona amedandia mgongoni kwa nahodha....
     
  15. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mkuru awaambie ukweli si kuwapongeza kwa kuchanganya watu na mahabri yao ya visasi. Inakera sana mtu na weledi wake anashikwa masikio amseme fulani kisa cha juu khaa utumbo mtupu!!
     
  16. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uhalifu upi Mh. Ila kasema haiwezi kuifunga(sala zinafanya kazi) very good atawakomboa wanyonge waliowekeza asante sana Pinda ubarikiwe
     
  17. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe kama mimi.
    Mzee wa Habari Mpasuko(HALISI).
     
  18. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu ana audio tusikilize vichekesho?
     
  19. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Haja zungumzia "civil war" ndani ya chama chake?
     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    "Haja zungumzia "civil war" ndani ya chama chake?"

    ************************

    Junius: Hana sauti kabisa ktk chama chake pamoja na kwamba ni member wa NEC na CC. Wenye sauti, ingawa za kukera ni akina Makamba, Makalla,n.k.
     
Loading...